Camera Ffrydio Byw PTZ 12x Camera IP Zoom Optegol gyda USB HDMI SDI RJ45
Model: Tevo - vhd612a
* 12x chwyddo optegol, cefnogi ai auto - olrhain
* Crystal Clear HD1080P Ansawdd Delwedd
* Synhwyrydd CMOS 1/2.8''Sony, 2.07MP Picseli Effeithiol
* SDI, HDMI USB, Allbwn Fideo RJ45 (Support Poe & IP Ffrydio)
* Symudiad PTZ cywir, llyfn a distaw (padell: 350 gradd, gogwyddo: 180 gradd)
* 2d a 3d nr ar gyfer ansawdd fideo gorau mewn gwahanol amodau goleuo
* Rhagosodiad: 10 trwy osodiad o bell IR (256 trwy RS232)
* Cefnogi Visca, Pelco - P, a Pelco - D Protocol, RS232/RS485/IP/IR Rheoli o bell
* Protocol Rhwydwaith: NDI|HX2 (dim ond cefnogaeth fersiwn NDI), SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, ONVIF, DHCP, Multicast, ac ati.
* Cefnogi lleoliad bwrdd gwaith, mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntiadwy)
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Uwchraddio Tenveo SDI/LAN/HDMI/USB3.0 AI - Olrhain awto 12x 1080p 60fps Camera PTZ

Tenveo AI Auto Olrhain 3G - SDI/HDMI/LAN/USB3.0 POE 12x Zoom Optegol + 8 X Digidol Zoom FHD 1080p 60fps Camera PTZyn ddewis perffaith ar gyfer dal a ffrydio gwasanaethau eglwysig, digwyddiadau addoli, gweithgareddau'r llywodraeth, cyfarfodydd, cyngherddau byw, lansio cynnyrch, ffrydio stiwdio a darllediadau byw.

【𝐓𝐞𝐧𝐯𝐞𝐨 𝐏𝐫𝐨𝐟𝐞𝐬𝐬𝐢𝐨𝐧𝐚𝐥 PTZ Camera Ffrydio Byw】Mae gan y camera ffrydio byw PTZ gyda lens ongl llydan + 8 x 12x sy'n cyrraedd allbwn fideo FHD 1080p 60fps FHD. Yn meddu ar synhwyrydd CMOS 1/2.8 ", ynghyd â thechnoleg ac algorithm lleihau sŵn digidol 2D a 3D.

【𝐀𝐈 𝐀𝐮𝐭𝐨 𝐓𝐫𝐚𝐜𝐤𝐢𝐧𝐠 𝐏𝐓𝐙 𝐂𝐚𝐦𝐞𝐫𝐚】 Mae'r camera AI PTZ gydag olrhain auto - yn cefnogi olrhain siâp dynol yn seiliedig ar algorithm AI datblygedig. Trwy gydnabod wynebau, gall bennu lleoliad pobl yn gywir, gwireddu olrhain awtomatig a dewis ffrâm awtomatig. Mae hyn yn ei gwneud yn ddelfrydol ar gyfer dal digwyddiadau byw, megis digwyddiadau addoli gwasanaethau eglwysig, digwyddiadau chwaraeon, cyngherddau byw, cynhyrchu fideo neu gynadleddau mawr.

Gellir rheoli camera 【𝐒𝐦𝐨𝐨𝐭𝐡 𝐚𝐧𝐝 𝐚𝐧𝐝 𝐒𝐢𝐥𝐞𝐧𝐭 𝐏𝐚𝐧/𝐓𝐢𝐥𝐭 𝐌𝐨𝐯𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭】 Tenveo PTZ o bell i gylchdroi 350 gradd (± 175 gradd) yn llorweddol a 180 gradd (± 90 gradd) yn fertigol mewn ffordd gywir, llyfn a distaw. Mae hefyd yn cefnogi 10 rhagosodiad sy'n gosod trwy'r rheolaeth o bell IR ac mae ar gael i sefydlu hyd at 255 o ragosodiadau trwy ryngwynebau Rs232 a Rs485 ar gyfer rheolaeth broffesiynol. Gallai'r ffordd gyfleus reoli padell camera PTZ yn gyflym, gogwyddo, chwyddo, a symud i'r safle rhagosodedig ar gyfer dilyniant agos - i fyny.

【𝐌𝐮𝐥𝐭𝐢𝐩𝐥𝐞 𝐈𝐧𝐭𝐞𝐫𝐟𝐚𝐜𝐞𝐬】 wedi'i gyfarparu â rhyngwynebau 3G - SDI, HDMI, USB3.0, a RJ45, mae'r camera ffrydio byw PTZ hwn yn darparu hyblygrwydd ac amlochredd o ran cysylltu â gwahanol ddyfeisiau a llwyfannau. Poe (802.3AF) Cefnogwyd. Yn y cyfamser, gellir cysylltu rhyngwynebau llinell i mewn a llinell allan â dyfeisiau sain, gan gefnogi ffrydio sain a fideo ar yr un pryd (ni chynhwysir dyfais sain). Mae hyn yn ei gwneud yn gydnaws ag ystod eang o ddyfeisiau a llwyfannau, sy'n eich galluogi i ddiwallu'ch holl anghenion ffrydio byw.


【𝐔𝐧𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐚𝐥 𝐂𝐨𝐦𝐩𝐚𝐭𝐢𝐛𝐢𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐚𝐧𝐝 𝐒𝐨𝐟𝐭𝐰𝐚𝐫𝐞 𝐒𝐮𝐩𝐩𝐨𝐫𝐭】 Gall y camera ffrydio byw IP fod yn gydnaws â'r feddalwedd fideo/ffrydio boblogaidd gyfredol, gan gynnwys chwyddo, skype, youtube, webex, bluejeans, facebook, timau, timau, amser wyneb, Google Hangout, OBS, OBS, Google Meet a a meddalwedd cynhyrchu fideo sy'n cefnogi NDI HX. Mae'n cefnogi Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10, Linux, Android neu uwch. Defnyddir y camera ffrydio yn helaeth hefyd mewn cyrsiau ar -lein, darllediadau Church Live, Tele - meddygaeth, ffrydio stiwdio, cynhadledd dechnoleg - uchel, digwyddiadau mawr, ac ati.


【𝐕𝐚𝐫𝐢𝐨𝐮𝐬 𝐈𝐧𝐬𝐭𝐚𝐥𝐥𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧 𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬 & 𝐄𝐱𝐜𝐞𝐥𝐥𝐞𝐧𝐭 𝐂𝐮𝐬𝐭𝐨𝐦𝐞𝐫 𝐒𝐞𝐫𝐯𝐢𝐜𝐞】 Mae'r camera ffrydio byw PTZ yn cynnal bwrdd gwaith, trybedd, mowntio wal neu nenfwd (mowntio wal a sgriwiau mowntio wedi'u cynnwys). Ac mae tenveo yn cynnig gwasanaeth gwerthu rhagorol ar ôl - a gwasanaeth cymorth technegol oes (gwasanaeth uwchraddio firmware ac ati). Cysylltwch â ni os oes gennych unrhyw gwestiwn, byddwn yn hapus i'ch ateb o fewn 24 awr ac yn bendant yn darparu datrysiad boddhaol i chi.
| Model. | Tevo - vhd612a ndi |
| Synhwyrydd | 1/2.8'' |
| Picseli effeithiol | 2.07mp |
| Signalau fideo | 1080P60, 1080P59.94, 1080P50, 1080P30, 1080P29.97, 1080P25, 1080I60, 1080I59.94, 1080I50, 720P60, 720P59.94, 720P50 |
| Chwyddwch | Chwyddo optegol 12x |
| Lens | f =4.2 mm ~ 50.4mm |
| Agorfa | F1.8 ~ F2.8 |
| Ongl lorweddol | 70.2 gradd ~ 6.52 gradd |
| Ongl fertigol | 42.6 gradd ~ 3.76 gradd |
| Ongl groeslinol | 77.5 gradd ~ 7.53 gradd |
| Chwyddo digidol | 8X |
| Allbwn fideo | USB 3.0, HDMI, RJ45, SDI |
| Safon signal | Ntsc/pal |
| Rhyngwyneb rheoli | RS232, RS485, USB, NET |
| Caead | 1/30s ~ 1/10000s |
| Cydbwysedd gwyn | Awto, dan do, awyr agored, un gwthio, llawlyfr, var |
| Iawndal backlight | Cefnoga ’ |
| Gostyngiad sŵn digidol | Gostyngiad sŵn digidol 2D a 3D |
| Cyfradd baud | 2400/4800/9600/19200/38400 |
| Protocol rheoli | Visca, pelco - d, pelco - p |
| Protocol USB | UVC 1.1 |
| Lleiafswm Goleuadau | 0.5 lux @ (f1.8, AGC ON) |
| Snr | Yn fwy na neu'n hafal i 50dB |
| Cylchdro llorweddol | 350 gradd (± 175 gradd) 0.1 gradd /s-100 gradd /s |
| Cylchdro fertigol | 180 gradd (± 90 gradd) 0.1 gradd /s-80 gradd S. |
| Fflip H&V | Cefnoga ’ |
| Delwedd yn rhewi | Cefnoga ’ |
| Poe | Cefnoga ’ |
| Nifer y rhagosodiad | 255 |
| Cywirdeb rhagosodedig | 0.1 gradd |
| Nodweddion IPC | |
| Fformat Amgodio Fideo | H.264/H.265/MJPG |
| Ffrwd fideo | Y brif nant, is -nant |
| Penderfyniad y Brif Ffrwd | 1920x1080, 1280x720, 1024x576, 940x540, ac ati. |
| Penderfyniad is -nant | 1280x720, 1024x576, 720x480, 720x408, ac ati. |
| Cyfradd did fideo | 32kbps ~ 102400kbps |
| Math o gyfradd didau | Cyfradd amrywiol, cyfradd sefydlog |
| Cyfradd | 50Hz: 1fps ~ 50fps, 60Hz: 1fps ~ 60fps |
| Cywasgiad sain | AAC |
| Cyfradd didau sain | 96kbps, 128kbps, 256kbps |
| Protocol rhwydwaith | NDI|HX2, SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, ONVIF, DHCP, Multicast, ac ati. |
| Rhyngwyneb mewnbwn/allbwn | |
| Allbwn HD | 1xhdmi 1x3g - sdi: math bnc, 800mvp - p, 75Ω, ymlaen i safon SMPTE 424M |
| Lan | 1XRJ45: Rhyngwyneb Ethernet 10m/100m, POE (802.3AF) |
| Rhyngwyneb sain | 1-ch: rhyngwyneb sain 3.5mm, llinell i mewn 1-ch: rhyngwyneb sain 3.5mm, llinell allan |
| USB | 1XUSB3.0: Jack benywaidd Math B |
| Rhyngwyneb cyfathrebu | 1xrs232 yn: 8pin min din, pellter uchaf: 30m, protocol: visca/pelco - d/pelco - p 1xrs232 allan: 8pin min din, Pellter uchaf: 30m, protocol: defnydd rhwydwaith visca yn unig 1xrs485: 2pin porthladd Phoenix, Pellter Uchaf: 1200m, Protocol: visca/pelco - d/pelco - p |
| Jack Power | Math Jeita (DC yn 12V) |
| Manyleb generig | |
| Cyflenwad pŵer | DC 12V/2A |
| Defnydd pŵer | 12W |
| Tymheredd gwaith | 0 gradd i 40 gradd |
| Lleithder gwaith | 20% -80% RH |
| Tymheredd Storfa | -20 gradd i 60 gradd |
| Storiwch leithder | 20% -90% RH |
| Maint y Cynnyrch | 247.1*152*169.6mm / 285*217*197mm (cyn / ar ôl pacio) |
| Pwysau Cynnyrch | 1.37kg / 2.45kg (pwysau net / gros) |
Tagiau poblogaidd: Camera Ffrydio Byw PTZ 12x Camera IP Zoom Optegol gyda USB HDMI SDI RJ45, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina










