Gwe -gamera USB ar gyfer Skype
Allbwn fideo USB3.0
Synhwyrydd CMOS 1/2.8 '' 4K UHD
8 Mega Pixel (16: 9)
4K(3840 x 2160), 2K(2560*1440), 1080P(1920*1080)
Eptz gyda chwyddo digidol 5x
Wedi'i adeiladu - mewn meicroffonau a siaradwr (VA300B)
Ychwanegu 1 mic ehangu trwy usb - porthladd (va300b)
Ystod codi llais 5m, FOV 120 gradd
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch




Chwyddo digidol 5x a fframio auto
Synhwyrydd CMOS 1/2.8 "4K UHD 120 gradd Ultra - Ongl Llorweddol Eang Angle 4x Digidol Zoom 8.29mega Pixel

Hawdd ei reoli a'i ddefnyddio
Mae'r 4K, pob - yn - Mae un we -gamera wedi'i gyfarparu ag un rheolydd o bell ac mae'n cefnogi 2 swydd ragosodedig yn y broses ddysgu neu gyfarfodydd ar -lein -. Mae'n effeithlon iawn ar gyfer defnyddio ystafell gyfarfod bersonol neu fach.

Cydnawsedd cyffredinol
Yn gydnaws â chwyddo, Skype for Business, Microsoft Lync (Timau), Voovmeeting, Cisco Webex a meddalwedd gynadledda arall.

Hawdd i'w ddefnyddio
Cydweddiad System Waith: Yn gweithio'n iawn yn Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10 ac uwch. Plygiwch y camera trwy gebl USB i'r ddyfais rydych chi am ei chysylltu.
| Fodelith | Tevo - va300b |
| Synhwyrydd | Sony imx415 |
| Picsel effeithiol | 8.29mega picsel |
| Picsel allbwn fideo | 3840 x 2160@30fps, 2560 x 1440@ 30fps, 1920 x 1080@30fps ac ati |
| Chwyddo digidol | 5x |
| Maes golygfa | 118.8 Gradd (D), 109.9 Gradd (H), 74.6 Gradd (V) |
| DNR | 2d & 3d dnr |
| Amgodiadau | Yuv, mjpg |
| eptz | Cefnoga ’ |
| Swyddogaeth AI | Cefnoga ’ |
| Wedi'i adeiladu - mewn mic | Ntsc/pal |
| Safle rhagosodedig | 2 |
| Ystod codi llais | 5 metr |
| Wedi'i adeiladu - mewn siaradwr | 1 |
| Cyflenwad pŵer | Math - C/12V Addasydd Pwer |
| Foltedd mewnbwn | 12V neu 5V |
| Rheoli o Bell | Ie |
| Cymorth Cais | Meddalwedd: Skype, FaceTime, Zoom, Timau Microsoft, Hangouts, OBS a XSplit, ac ati. |
| Gofynion System | Windows 7/8/10 neu'n uwch, macOS 10.7 neu'n uwch, Chrome OS V29.01547 neu'n uwch |
| Tymheredd gwaith | 0 gradd -- 50 gradd |
| Tymheredd Storio | 0 gradd -- 60 gradd |
| Lleithder gwaith | 20 ~ 85% RH |
| Maint y Cynnyrch | 210*58*50mm / 263*136*80mm ((cyn / ar ôl pacio) |
| Pwysau cynnyrch | 0.25kg / 0.6kg (pwysau net / gros) |
Tagiau poblogaidd: Gwe -gamera USB ar gyfer Skype, China, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina










