Lens Ongl Eang Gwe-gamera USB Ar gyfer PC
Model:TEVO-VA200
Enw:Sain a Fideo i gyd mewn un Gwe-gamera
Synhwyrydd delwedd:1/2.7 synhwyrydd CMOS (OV2710)
Chwyddo:Ffocws sefydlog
Rhyngwyneb:Micro USB2.0
Penderfyniad:1920×1080
Adeiledig 2 Omni mics cyfeiriadol
Lens:Ongl olygfa 2.2mm o led
Picsel effeithiol:2.10 mega picsel
Fformat Cywasgu Fideo:MJPEG,YUV
Ongl Gwylio Llorweddol:Diagonal: 124°, Llorweddol: 112°, Fertigol: 82°
System gymorth:Windows:10, 8.1, 8, 7 a macOS 10.12 ~ 10.14、OS X 10.8 ~ 10.11、Mac OS X10.0 ~ 10.7
Meddalwedd cydnaws :Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo,Google Hangouts, Ewch i Gyfarfod ac ati
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Lens Ongl-eang gwe-gamera USB Ar gyfer PC








| Model | TEVO-VA200 |
| Enw | Sain a Fideo i gyd mewn un Gwe-gamera |
| Synhwyrydd delwedd | 1/2.7 synhwyrydd CMOS (OV2710) |
| Lens | Ongl olygfa 2.2mm o led |
| Picsel effeithiol | Picsel 2.10 mega |
| Chwyddo | Ffocws sefydlog |
| Rhyngwyneb | Micro USB2.0 |
| Fformat Cywasgu Fideo | MJPEG,YUV |
| Cydraniad | 1920×1080 |
| Ongl Gwylio Llorweddol | Diagonal: 124°, Llorweddol: 112°, Fertigol: 82° |
| Isafswm goleuo | 350Lux |
| Cyflenwad pŵer | Cyflenwad pŵer USB, 5V, 70mA |
| Meicroffon | Adeiledig 2 Omni mics cyfeiriadol |
| Seinydd | Na |
| WEINYDDIAETH AMDDIFFYN | 50cm |
| Cydbwysedd Gwyn | Awto |
| FPS | Uchafswm 30fps(MJPG) |
| Hyd y cebl | 3m |
| System gymorth | Windows:10, 8.1, 8, 7 a macOS 10.12 ~ 10.14、OS X 10.8 ~ 10.11、Mac OS X10.0 ~ 10.7 |
| Meddalwedd cydnaws | Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo,Google Hangouts, Ewch i Gyfarfod ac ati |
| Ategolion | Cebl USB, Llawlyfr defnyddiwr |
| Defnyddio pŵer | 2w |
| Impedance | 4Ω |
| Allbwn mwyaf | 85dB |
| Cyfeiriad y Meicroffon | Omnidirectional |
| Sensitifrwydd | -33dBFS |
| Amlder meicroffon | 20Hz ~ 20KHz |
| Ystod codi'r dewis( radios) | 3m |
| Maint y cynnyrch | 262(W)×85.5(D)×110(H)mm |
| Pwysau cynnyrch | 0.33 g |
Tagiau poblogaidd: lens ongl eang gwe-gamera USB ar gyfer pc, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, a wnaed yn Tsieina











