AI Auto Olrhain Ffrydio Byw Camera PTZ 1080P@60FPS 30x Chwyddo Optegol
Model: Tevo - vhd630a
* 1/2.8''Sony CMOS, 2.07 Mega Pixel, Crystal Clear HD1080P@60FPS Ansawdd fideo
* 70 gradd o led Ongl Angle + 30 x Zoom optegol - yn addas ar gyfer ystafell ganolig i fawr
* Cefnogwyd Poe
* Symudiad PTZ cywir, llyfn a distaw (padell: 350 gradd, gogwyddo: 180 gradd)
* 2d a 3d nr ar gyfer ansawdd fideo gorau mewn gwahanol amodau goleuo
* Allbynnau fideo USB/HDM1/SDI/RJ45
* Terfynellau rheoli cefnogaeth fel bysellfwrdd JoytsiCker (RS232, RS485) ac IR anghysbell
* Cefnogi mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntiadwy)
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch

Uwchraddio Tenveo SDI/LAN/HDMI/USB3.0 AI - Olrhain 30x 1080p 60fps Camera PTZyn ddelfrydol ar gyfer dal a ffrydio gwasanaethau eglwysig, digwyddiadau addoli, gweithgareddau'r llywodraeth, cynadleddau, cyngherddau byw, lansio cynnyrch, ffrydio stiwdio a darllediadau byw.

Prif nodweddion:
* 1/2.8''Sony CMOS, 2.07 Mega Pixel, Crystal Clear HD1080P@60FPS Ansawdd fideo,
* Auto Smart - Olrhain a fframio awto
* Mae technoleg lleihau sŵn 2D/3D datblygedig yn lleihau'r sŵn ymhellach wrth sicrhau eglurder delwedd uchel
* Ar yr un pryd 3g - sdi, hdmi, usb, ip ffrydio fideo allan, yn hawdd ar gyfer cynhyrchu fideo proffesiynol
* Protocol Rheoli Lluosog a Phrotocol Rhwydwaith
* Cefnogi mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntiadwy)

Gosod rhagosodiad hawdd
Symud i safleoedd rhagosodedig (10 rhagosodiad trwy reolaeth bell IR, 255 trwy pelco, 64 trwy visca) ar gyfer dilyniant agos - i fyny. Darparu rhyngwyneb RS485 a RS232 ar gyfer rheoli bysellfwrdd.

Cydnawsedd cyffredinol
Yn gweithio gyda'r mwyafrif o gynadledda fideo a meddalwedd ffrydio byw fel chwyddo, Skype, OBS, Facebook Live, Webex, Polycom, Microsoft Lync, Cisco a Bluejeans, ac ati.

Dull rheoli gwahanol
USB ar yr un pryd, HDMI, 3G - SDI, ac allbynnau fideo IP/NDI. RS232/RS485/IR o bell gyda phrotocol rheoli a rhwydwaith lluosog.

Gosodiad lluosog
Cefnogi bwrdd gwaith, mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntiadwy).

| Model. | Tevo - vhd630a |
| Synhwyrydd | 1/2.8'' |
| Picseli effeithiol | 2.07mp |
| Signalau fideo | 1080P60, 1080P59.94, 1080P50, 1080P30, 1080P29.97, 1080P25, 1080I60, 1080I59.94, 1080I50, 720P60, 720P59.94, 720P50 |
| Chwyddwch | Chwyddo optegol 30x |
| Lens | f =4.6 mm ~ 138mm |
| Agorfa | F1.8 ~ F3.6 |
| Ongl lorweddol | 62.3 gradd ~ 2.31 gradd |
| Ongl fertigol | 36.1 gradd ~ 1.29 gradd |
| Ongl groeslinol | 69.5 gradd ~ 2.63 gradd |
| Chwyddo digidol | 8X |
| Allbwn fideo | USB 3.0, HDMI, RJ45, SDI |
| Safon signal | Ntsc/pal |
| Rhyngwyneb rheoli | RS232, RS485, USB, NET |
| Chaead | 1/30s ~ 1/10000s |
| Cydbwysedd gwyn | Awto, dan do, awyr agored, un gwthio, llawlyfr, var |
| Iawndal backlight | Cefnoga ’ |
| Gostyngiad sŵn digidol | Gostyngiad sŵn digidol 2D a 3D |
| Cyfradd baud | 2400/4800/9600/19200/38400 |
| Protocol rheoli | Visca, pelco - d, pelco - p |
| Protocol USB | UVC 1.1 |
| Lleiafswm Goleuadau | 0.5 lux @ (f1.8, AGC ON) |
| Snr | Yn fwy na neu'n hafal i 50dB |
| Cylchdro llorweddol | 350 gradd (± 175 gradd) 0.1 gradd /s-100 gradd /s |
| Cylchdro fertigol | 180 gradd (± 90 gradd) 0.1 gradd /s-80 gradd S. |
| Fflip H&V | Cefnoga ’ |
| Delwedd yn rhewi | Cefnoga ’ |
| Poe | Cefnoga ’ |
| Nifer y rhagosodiad | 255 |
| Cywirdeb rhagosodedig | 0.1 gradd |
| Nodweddion IPC | |
| Fformat amgodio fideo | H.264/H.265/MJPG |
| Ffrwd fideo | Y brif nant, is -nant |
| Penderfyniad y Brif Ffrwd | 1920x1080, 1280x720, 1024x576, 940x540, ac ati. |
| Penderfyniad is -nant | 1280x720, 1024x576, 720x480, 720x408, ac ati. |
| Cyfradd did fideo | 32kbps ~ 102400kbps |
| Math o gyfradd didau | Cyfradd amrywiol, cyfradd sefydlog |
| Cyfradd ffrâm | 50Hz: 1fps ~ 50fps, 60Hz: 1fps ~ 60fps |
| Cywasgiad sain | AAC |
| Cyfradd didau sain | 96kbps, 128kbps, 256kbps |
| Protocol rhwydwaith | SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, ONVIF, DHCP, Multicast, ac ati. |
| Rhyngwyneb mewnbwn/allbwn | |
| Allbwn HD | 1xhdmi 1x3g - sdi: math bnc, 800mvp - p, 75Ω, ymlaen i safon SMPTE 424M |
| Lan | 1XRJ45: Rhyngwyneb Ethernet 10m/100m, POE (802.3AF) |
| Rhyngwyneb sain | 1-ch: rhyngwyneb sain 3.5mm, llinell i mewn 1-ch: rhyngwyneb sain 3.5mm, llinell allan |
| USB | 1XUSB3.0: Jack benywaidd Math B |
| Rhyngwyneb cyfathrebu | 1xrs232 yn: 8pin min din, pellter uchaf: 30m, protocol: visca/pelco - d/pelco - p 1XRS232 Allan: 8pin Min Din, Pellter Uchaf: 30m, Protocol: Defnydd Rhwydwaith Visca yn unig 1xrs485: 2pin porthladd Phoenix, Pellter Uchaf: 1200m, Protocol: Visca/pelco - d/pelco - p |
| Jack Power | Math Jeita (DC yn 12V) |
| Manyleb Gyffredinol | |
| Cyflenwad pŵer | DC 12V/2A |
| Defnydd pŵer | 12W |
| Maint y Cynnyrch | 247.1*152*169.6mm / 285*217*197mm (cyn / ar ôl pacio) |
| Pwysau Cynnyrch | 1.37kg / 2.45kg (pwysau net / gros) |
Tagiau poblogaidd: AI Olrhain Auto Ffrydio Byw Camera PTZ 1080p@60fps 30x Chwyddo optegol, China, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina




