Tenveo 4K Olrhain Auto Camera Cynhadledd USB IP 20X PTZ SDI
Tenveo 4K Olrhain Auto SDI USB IP 20X Camera Cynhadledd PTZ wedi'i gyfarparu â synhwyrydd CMOS Sony 1/2.8 "ac 8.29 megapixels, mae Tenveo UVS20a -4 K ptz Camera yn cyflwyno gwir eglurder 4k yn fwy na llawen
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Tenveo 4K Olrhain Auto Camera Cynhadledd USB IP 20X PTZ SDI
Yn meddu ar synhwyrydd CMOS Sony 1/2.8 "ac 8.29 megapixels, mae Tenveo UVS20a -4 k ptz Camera yn cyflawni gwir eglurder 4K gyda ffyddlondeb lliw oes a miniogrwydd. Mae ei sŵom optegol 20x ar y darlithoedd llall yn ddi-glem i ddod yn ddi-glem, heb fod yn ddiymdrech, heb fod yn ddiymhongar, i fod yn agos at ei gilydd, i fod yn ddiymhongar o fod yn ddiymhongar, i fod yn agos at ei gilydd, i fod yn agos at ei gilydd, i fod yn agos at ei gilydd, i fod yn ddiymhongar o fod yn ddiymhongar o fod yn ddiymhongar, i fod yn ddi-glem, yn cael eu canfod yn ddiymdrech yn ddiymhongar. dal.

Ewch â'ch cynhyrchiad i'r lefel nesaf gydag olrhain ceir deallus.
Mae injan olrhain AI adeiledig UVS20a -4 K yn nodi targedau dynol yn ddeallus, yn addasu i symud, ac yn cynnal fframio, gan sicrhau bod cyflwynwyr yn parhau i fod yn ganolog ac mewn ffocws drwyddi draw.

Mae UVS20a -4 k yn cefnogi ystod gynhwysfawr o ryngwynebau a phrotocolau ffrydio, gan integreiddio i'r systemau presennol yn ddiymdrech.
{{{0}} Allbynnau fideo: HDMI, USB 3.0, SDI, RJ45 (Support Poe+)
Protocolau ffrydio --: rtsp, rtmp, srt, ndi®|hx2
-- Rhyngwynebau rheoli: RS232, RS485, USB (UVC), IP
Protocolau rheoli --: visca, pelco-d/p, onvif, visca dros ip
P'un ai ar gyfer ffrydio byw, cydweithredu o bell, neu integreiddio system, mae tenveo uvs20a -4 k yn addasu i'ch amgylchedd yn ddiymdrech.

| Model. | Tevo-uvs20a -4 k |
| Synhwyrydd delwedd | Sony 1/2.8 "CMOS |
| Picseli effeithiol | 8.29mp |
| Chwyddo optegol | Chwyddo optegol 20x |
| Lens | f =4. 95mm ~ 99mm |
| Agorfa | F1.7-F3.7 |
| Ongl lorweddol | 51.9 gradd ~ 3. 0 gradd |
| Ongl fertigol | 39.7 gradd ~ 2.2 gradd |
| Ongl groeslinol | 63.1 gradd -3. 7 gradd |
| Fformat fideo | 4kp@30/25fps, 2kp@60, 1080p@60/59.94/50/30/29.97/25fps, 720P@60/59.94/50/30 480p@30fps, 240p@30fps |
| Fformat amgodio fideo | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| Iawndal backlight | Cefnoga ’ |
| Snr | Yn fwy na neu'n hafal i 50dB |
| Ffocws | Auto / Llawlyfr |
| Gostyngiad sŵn digidol | Gostyngiad sŵn 2d a 3d |
| Cysylltiad | Auto / Llawlyfr |
| Rhyngwyneb i / o | |
| Rhyngwynebau fideo | Hdmi, usb3. 0, rj45, sdi |
| Fformat cywasgu fideo | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| Lan | Porthladd Ethernet Addasol 10m/100m; Cefnogi Poe IEEE802.3AF |
| Protocol rhwydwaith | RTSP, RTMP, VISCA dros IP, ONVIF, SRT, NDI|HX2 |
| Protocol rheoli | Visca/pelco-d/pelco-p; Cyfradd Baud: 2400/4800/9600/38400 |
| Rhyngwyneb rheoli | RS232 (mewnbwn yn unig), RS485, USB3. 0 (UVC1.1), RJ45 |
| Paramedr PTZ | |
| Cylchdro llorweddol | 35 0 gradd (± 175 gradd) 0.1 gradd /s -100 gradd /s |
| Cylchdro fertigol | 18 0 gradd (± 90 gradd) 0.1 gradd /s -80 gradd /s |
| Rhif rhagosodedig | Gall y defnyddiwr sefydlu hyd at 255 o ragosodiadau (10 rhagosodiad gan IR o bell) |
| Paramedr Cyffredinol | |
| Systemau gweithredu | Windows 10, Windows 11or yn uwch; Android, Mac OS ™ 10.10 neu uwch, Linux (sy'n ofynnol i gefnogi UVC.) |
| Foltedd mewnbwn | DC 12V |
| Mewnbwn cyfredol | 2. 0 a (max.) |
| Defnydd pŵer | 24W (Max.) |
| Tymheredd Storio | -20 gradd i 60 gradd |
| Storiwch leithder | 20% -90% RH |
| Tymheredd Gwaith | 0 gradd i 40 gradd |
| Lleithder gweithio | 20% -80% RH |
| Dimensiwn (w*h*d) | 166*165*170mm/ 285*217*197mm (cyn/ ar ôl pacio) |
| N.W. / G.W. | 1.6kg/ 2.8kg (pwysau net/ gros) |
Tagiau poblogaidd: Olrhain Auto Tenveo 4K Camera Cynhadledd USB IP 20X PTZ, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Chwyddo optegol 4K 12x gyda chamera fideo cynhadledd...
-

Gwe -gamera fhd 4k gyda - wedi'i adeiladu mewn meicr...
-

4x Zoom EPTZ Web Camera USB2.0 Allbwn Fideo ar gyfer...
-

Camera Ffrydio Byw Proffesiynol 12x Chwyddo 4K POE N...
-

Camera Cynadledda UHD 4K PTZ Gyda Chwyddo Optegol 12...
-

Chynnwys Llawn 4K 12x Optical Zoom NDI/POE/SDI/HDMI/...

