Chwyddo optegol 4K 12x gyda chamera fideo cynhadledd USB3.0 PTZ
Cynnyrch Rhif
Prif
Usb3.0, hdmi, type - c, camera Ethernet PTZ gyda chwyddo optegol 12x
8.29mp, 16: 9
78.58 gradd gradd ongl lydan
Fformat fideo yuy2/nv12/h.264/h.265/mjpg
Fformat cywasgu fideo H.264, H.265, MJPG, Yuy2, NV12
Protocol Rhwydwaith RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; Cefnogi Visca dros IP
Cefnogi visca/pelco - d/pelco - p; cyfradd baud: 9600/4800/38400/2400
RS232 (mewnbwn ac allbwn), rs485, math - c (UVC1.1)
Yn gydnaws ag unrhyw gymhwysiad meddalwedd cynadledda fideo a gwasanaethau cwmwl
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Fideo Camera Cynhadledd PTZ USB3.0 12x Zoom 4K PTZ Camera gyda Swyddogaeth Olrhain Auto AI
- Cymhwyso Sony IMX 415 1/2.8 "Mae CMOS a Lens Tamron yn cynnig FOV eang 78.58 gradd ac yn cefnogi zoom optegol 12x + 18 x Zoom digidol. Mae'r SNR uchel o synhwyrydd CMOS a 2D & 3D Digital Digital Digital Reduction yn cefnogi golau isel mewn 0.
- Fel camera PTZ, yn cefnogi cylchdro PAN/TILT (± 175 gradd, - 90 gradd -+90 gradd). Mae ganddo sawl ffordd o reoli, megis y rheolydd o bell IR sydd wedi'i gynnwys, visca/pelco {- d/pelco {{126 ve; 12 Be; 9 Be; 9} p; 9} p; 9} p; pt; 9} p; pll: 9} p; plle: 9} pt; 9} p; pll: 9} p; plle: 9 BA; 9} p; 9} p; pll: 9} p; pt RS232 (mewnbwn ac allbwn), RS485, Math-C (UVC1.1).
Yn gamera ffrydio byw proffesiynol HD llawn a chamera cynhadledd fideo, gall allbwn ar yr un pryd 3840*2160p@30fps fideo o USB3.0, HDMI (4kp@30/25fps, HDMI ac IP Ffrydio (H.264, H.265, MJPG, NV1, NEV1, NV1, NEV1, NEW2, NEW2, NEW2, NEW2. RTMP, ONVIF, GB28181;






Tevo - vl12u - ai usb3.0 / hdmi / ip ptz Camera
| Enw'r Eitem | Camera USB3.0 /HDMI PTZ gyda chwyddo 12x |
| Model. | Tevo - vl12u - ai |
| Synhwyrydd delwedd | Sony imx 415 1/2.8 "CMOS |
| Picseli effeithiol | 8.29mp, 16: 9 |
| Lens | f =3.9-46.8 mm |
| Agorfa | F1.6 ~ F9.6 |
| Fformat fideo | HDMI (4kp@30/25fps, 1080p@60/15/ |
| Usb3.0 (3840*2160p@30fps, 2560*1440p@30fps, 1920*1080p@30fps, 1280*720p@30fps, 640*480p@30fps, 320*240p@30fps | |
| Yuy2/nv12/h.264/h.265/mjpg) | |
| Chwyddo optegol | Chwyddo 12x |
| Ongl lorweddol | 70.82 gradd (w) -6.48 gradd (t) |
| Ongl fertigol | 47.72 gradd (w) -73.66 gradd (t) |
| Ongl groeslinol | 78.58 gradd (w) -7.42 gradd (t) |
| Iawndal backlight | Cefnoga ’ |
| Rhyngwyneb i / o | |
| Rhyngwynebau fideo | Hdmi, type - c, etheret |
| Fformat cywasgu fideo | H.264, H.265, MJPG, Yuy2, NV12 |
| Lan | Porthladd Ethernet Addasol 10m/100m, Cefnogi Poe IEEE802.3AF |
| Protocol rhwydwaith | RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; Cefnogi Visca dros IP |
| Protocol rheoli | Visca/pelco - d/pelco - p; cyfradd baud: 9600/4800/38400/2400 |
| Rhyngwyneb rheoli | RS232 (mewnbwn ac allbwn), rs485, math - c (UVC1.1) |
| Paramedr PTZ | |
| Cylchdro padell/gogwyddo | ± 175 gradd, -90 gradd -+90 gradd |
| Cyflymder rheoli padell | 0.1 -80 gradd /eiliad |
| Cyflymder rheoli gogwyddo | 0.1-60 gradd /eiliad |
| Rhif rhagosodedig | 255 Rhagosodiadau gan Pelco - d, 32 rhagosodiad gan pelco - p, 7 rhagosodiad gan visca (10 rhagosodiad gan reolwr o bell) |
| Paramedr Cyffredinol | |
| Systemau gweithredu | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS ™ 10.10 neu uwch, Linux (Angen Cefnogi UVC.) |
| Foltedd mewnbwn | DC 12V |
| Mewnbwn cyfredol | 1.0a (Max.) |
| Defnydd pŵer | 13W (Max.) |
| Tymheredd Storfa | Gradd -+60 gradd |
| Storiwch leithder | 20%-90% |
| Tymheredd Gwaith | Gradd -+50 gradd |
| Lleithder gweithio | 20%-80% |
| Dimensiwn (w*h*d) | 171.6*192.6*171.6mm / 260*217*197mm (cyn / ar ôl pacio) |
| N.W. / G.W | 1.43kg/2.096kg |
| Affeithiwr | 1XCamera; Cebl 1XUSB; addasydd 1xpower; 1xwall Mount; 1xManual |
| Mfg. Gwarant | 3 blynedd o rannau a llafur |
Tagiau poblogaidd: Chwyddo optegol 4K 12x gyda chamera fideo cynhadledd USB3.0 PTZ, China, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina













