
Ffôn siaradwr dwy ffordd di-law TEVO-A6T 2 mac ar gyfer bwrdd ystafell gynadledda
Model: TEVO-NA200EX
Ffôn siaradwr cadwyn llygad y dydd radios 10M
Rhyngwyneb USB
siaradwr 98 dB
8 mic, 2 siaradwr
Canslo adlais addasol
Olrhain llais dynol addasol
Meicroffon omnidirectional sensitifrwydd uchel
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Meicroffon USB Codi Llais Proffesiynol 360 gradd 10M TEVO-NA200EX

Cadwyn Daisy/Defnydd Unig Yn Delfrydol Ar Gyfer Man Cyfarfod - Mae ffôn siaradwr TEVO-NA200EX yn cynnwys swyddogaethau cadwyn llygad y dydd, gan raeadru 1 siaradwr cynadledda yn ehangu eich man cyfarfod effeithiol yn fawr, gan ddarparu sain wych ar gyfer cynhadledd gydweithredol. Mae'n uwchraddiad newydd yn seiliedig ar M2 o ystyried anghenion ein cwsmeriaid. Y rhan orau yw y gallwch nid yn unig fynd â NA200 a NA200S i gyfarfod mwy, gan adael i fwy o fynychwyr gymryd rhan yn yr alwad gynhadledd, ond defnyddio ar eich pen eich hun ar gyfer 2 ystafell fach fel dau siaradwr M2.
Algorithm Llais Ai a Thechnoleg Codi Addasu'n Awtomatig - mae ffôn siaradwr skype yn cymhwyso'r algorithm VoiceIA sy'n seiliedig ar AI i ddileu sŵn yn ôl deinameg amgylcheddol, atal adlais i bob pwrpas, fel ei fod yn hidlo sŵn amgylchynol mewn amgylcheddau agored gan sicrhau eich bod â sain trochi gwych. Yn y cyfamser, mae gan siaradwr NA200EX arae mics digidol sensitifrwydd uchel a all nodi pellter y ffynhonnell sain, gan addasu'r cyfaint sain yn awtomatig i wireddu cydbwysedd hunan-gyfaint.
Sain Deublyg Llawn a ffôn siaradwr Mics Array 360 gradd NA200EX yn cefnogi siarad deuol. Eich helpu chi i gynnal cynhadledd aml-bleidiol yn unrhyw le heb boeni am bellter yn rhwystro'ch cyfathrebu unedig â'ch partneriaid busnes i gael galwad lwyddiannus. Ffôn siaradwr NA200EX wedi'i gyfarparu ag 8 meic omnidirectional digidol MEMS sensitif iawn i sicrhau bod pawb yn cael eu clywed yn ystod y telegynhadledd, sy'n wahanol i'r dyluniad meicroffon sengl traddodiadol, gan gyflawni gwir godi 360 gradd.
Cydnawsedd Uchel a Chysylltiadau Lluosog Mae ffôn siaradwr cludadwy NA200EX yn gydnaws â dyfeisiau, meddalwedd / apiau amrywiol. Ni waeth a ydych yn defnyddio window7/8/10, Mac OS, Android neu IOS, gellir cysylltu siaradwr cynhadledd yn hawdd. Mae ffôn siaradwr NA200EX hefyd yn cefnogi ffonau meddal a ddefnyddir yn gyffredin fel Zoom, Skype for business, WebEx, Google Hangout ac ati.
Dyluniad Dangosydd Dan Arweiniad a Maint Cludadwy w/Achos Gyda thechnoleg sy'n ffurfio trawst, mae NA200EX yn nodi'n gywir leoliad y bobl sy'n siarad ac yn nodi lleisiau ar wahanol onglau trwy oleuadau LED. Yn fwy, bydd y golau cylch yn dweud yn glir wrthych faint, pŵer a statws cysylltiad cyfres NA200. O ystyried y dadfeddiant o ddynion busnes, mae ffôn siaradwr cynhadledd NA200EX yn dod ag achos amddiffynnol i'w gario o gwmpas yn hawdd! DIM OND dewch â ffôn siaradwr NA200EX i'r swyddfa / cartref neu wrth deithio!

Ffôn Siaradwr Di-wifr Proffesiynol Pris Meicroffon USB Codi Llais 360 gradd a manyleb fel isod:


Yn gallu cadwyn llygad y dydd 1 pcs o ffonau siaradwr ehangu (gan RJ45 Cable), ac ehangu pellter codi hyd at 10m.
Mae'r ffôn siaradwr ehangu ar gyfer opsiwn.

1.Delivery:
Ar gyfer archebion sampl, mae gennym gynhyrchion mewn stoc; llongau yr un diwrnod pan gawn y gorchymyn;
Ar gyfer archeb brynu, byddwn yn anfon o fewn 3-7 diwrnod gwaith;
2.Packaging:
Pecynnu ewyn y tu mewn; pecynnu carton safonol y tu allan.

Gwybodaeth Cwmni

Cysylltwch â ni os oes gennych ddiddordeb mewn Ffon Siarad Proffesiynol 360 gradd Codi Meicroffon USB Pris 10M
Manylebau technegol TEVO-NA200EXsystem gynadledda sain:
| Model | TEVO-NA200EX |
| Ystafell cyfarfod | 5m(16.4tr) a mwy |
| Ystod codi | 5 a 5 Metr |
| Ymateb Amledd Meicroffon | 100 Hz-22KHz |
| Meicroffon adeiledig | 4 |
| Bluetooth | Nac ydw |
| Uchafswm allbwn | 85dB |
| Ymateb Amlder Siaradwr: | 100 Hz-22KHz |
| Deublyg llawn | √ |
| Atal sŵn | √ |
| Rheolaeth ennill awtomatig | √ |
| Cyflenwad pŵer: | AC100~240V, 50-60Hz, 12W |
| Tymheredd Gweithio | 0 gradd -50 gradd (cyflwr gweithredu) |
| Lleithder | 20 y cant -85 y cant |
| Cefnogaeth OS | Windows / Android / iOS / Linux |
| Ategolion | 1x Ffôn Siaradwr y Gynhadledd; Cerdyn Gwarant 1x |
| Rhyngwyneb | 1x math-B rhyngwyneb; Rhyngwyneb rhwydwaith 1x RJ45; 1x Llinell i mewn / llinell allan rhyngwyneb |
| Cyflenwad pŵer | Pŵer gan USB (5v / 500mA), batri lithiwm 5200mAH adeiledig; |
Tagiau poblogaidd: TEVO-A6T handsfree dwy ffordd ffôn siaradwr 2 mac ar gyfer bwrdd ystafell gynadledda, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, a wnaed yn Tsieina






