System Cynhadledd Offer Swyddfa 4K 12x Opteg Optegol Opteg Camera PTZ a 9 metr Llais yn codi ffôn siaradwr amrediad
Cwblhewch grŵp cynadledda fideo sain ar gyfer ystafelloedd canolig i fawr:
Camera fideo HD, ffôn siaradwr a chanolbwynt.
Dyluniad cryno a lluniaidd i ffitio yn y mwyafrif o senarios.
Mae Plug & Play HD Audio yn caniatáu i bawb o amgylch bwrdd y gynhadledd glywed a chael eu clywed yn glir
Fideo Def Uchel: fideo HD 1080p gydag autofocus, lens chwyddo 12x.
Mae datrysiad 4K yn sicrhau eich bod chi'n gweld pob manylyn o'r ystafell gyfarfod.
Yn gydnaws â Mac a PC.
Gofynion y System: Windows 7, 8.1 neu 10, Mac OS X 10.7 neu'n uwch.
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
System cynhadledd offer swyddfa 12x opteg chwyddo optegol camera ptz a 9 metr llais codi ffôn siaradwr amrediad
1. Grŵp Cynadledda Sain/Fideo Cwblhau ar gyfer Ystafelloedd Canolig i Fawr: Camera fideo UHD, Siaradwr Ffôn a Hwb.
2. Dyluniad cryno a lluniaidd i ffitio yn y mwyafrif o senarios.
3. Ffôn siaradwr pen uchel, plwg a chwarae Mae HD Audio yn caniatáu i bawb o amgylch bwrdd y gynhadledd glywed a chael eu clywed yn glir
4. Cynadledda Fideo Hawdd a Da: Lansio Cyfarfodydd Fideo Gyda Plug a Chwarae Cysylltiad USB â Gliniadur a Dewiswch Feddwedd Cynadledda Fideo
5. Fideo Def Uchel: 4K a HD 1080p Fideo gyda ffocws auto, lens chwyddo 12x . 4 k Datrysiad yn sicrhau eich bod chi'n gweld pob manylyn o'r ystafell gyfarfod.
6. Yn gydnaws â Mac a PC. Gofynion y System: Windows 7, 8.1 neu 10, Mac OS X 10.7 neu'n uwch.

Pob - yn - un system gynhadledd
Tenveo i gyd - yn - un system fideo a chynadledda sain ar gyfer ystafelloedd canol i fawr.
Daw'r bwndel fforddiadwy gyda chwyddo HD 12x a chamera 4K, ffôn siaradwr codi llais 360 gradd gyda phick llais 9 metr - i fyny radiws.
Rhyngwynebau fideo HDMI a DP
Gyda rhyngwyneb HDMI, gallai camera 4K 12x Zoom PTZ y system gynhadledd fideo hon gyflwyno delwedd lawer clir a hwyrni isel.


Ein Gwasanaeth:
Gweithgynhyrchu OEM- Gwasanaethau Gweithgynhyrchu Offer Gwreiddiol Dibynadwy.
Gweithgynhyrchu Contract- Arbenigedd ar y brig - Cynhyrchion clyweledol haen.
Ffatri ardystiedig iso -- Cydymffurfio â safonau ansawdd rhyngwladol.
MOQ Isel (Meintiau Gorchymyn Isafswm)- Cynhyrchu hyblyg gyda rheolaeth ansawdd lem.
Prisio swmp cystadleuol- Cost - Datrysiadau effeithiol ar gyfer cynhyrchu graddfa fawr -.
| Rhif model | Tevo - va512group - ex |
| Synhwyrydd delwedd y camera ptz | 1/2.8 "Sony CMOS |
Picsel effeithiol | 8.29mp |
| Lens | f =3.9 mm-46.8mm |
| Agorfa | F1.6-2.8 |
| Fformat fideo | 4K30,1080P-60/50/30/25, 720P-60/50/30/25 |
| Ongl lorweddol | 70.82 gradd (w) -6.48 gradd (t) |
| Ffocws | Auto/Llawlyfr |
| Gostyngiad sŵn digidol | Gostyngiad sŵn 2D a 3D |
| Cysylltiad | Auto/Llawlyfr |
| Rhyngwynebau fideo | HDMI, DP |
| Fformat cywasgu fideo | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| Protocol rheoli | Visca/pelco - d/pelco - p |
| Cyfradd baud | 9600/4800/38400/2400 |
| Cylchdro padell/gogwyddo | >± 175 gradd, -90 gradd -+90 gradd |
| Cyflymder rheoli padell | 0.1 -80 gradd /eiliad |
| Cyflymder rheoli gogwyddo | 0.1-60 gradd /eiliad |
| Rhif rhagosodedig | 255 Rhagosodiadau gan Pelco - d, 32 rhagosodiad gan pelco - p, 7 rhagosodiad gan visca (10 rhagosodiad gan reolwr o bell) |
| Canslo adleisio acwstig (AEC) y ffôn siaradwr | > 65db |
| Ymateb y ffôn siaradwr | 135Hz-20Hz |
| Ystod codi o'r ffôn siaradwr gyda 2 lun ehangu | 9 metr |
| Rhyngwynebau'r Hwb | Dp*2; Rhyngwyneb pŵer*1; Math usb - c*1 |
| Ceblau'r canolbwynt | Cebl 3M USB*1, 5M DP Cable*2 |
| Systemau gweithredu | Ffenestri 7 neu uwch; Android, Mac OS ™ 10.10 neu'n uwch, Linux (sy'n ofynnol i gefnogi UVC.) Yn gydnaws â chwyddo, timau MS, Skype ac ati. |
| Dimensiwn (w*h*d) | Camera: 171.6*192.6*171.6mm; Ffôn siaradwr: φ 180mm*37.4mm; HUB: 98*98*20m |
Tagiau poblogaidd: System Cynhadledd Offer Swyddfa 4K 12x Opteg Optegol Opteg Camera PTZ a 9 metr llais codi Siaradwr Ystod, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina









