Camera Camera NDI Ffrydio Byw 4K Camera Cynhadledd 12x gydag allbynnau fideo HDMI USB IP
Model Rhif:tevo-vl12u ndi
* Chwyddo optegol 12x
* Sony Imx 415 1/2.8 "Synhwyrydd CMOS, 8.29 mega picsel
* Ansawdd delwedd UHD4K, ongl olygfa eang
* HDMI USB, Allbwn Fideo RJ45 (Cefnogi Poe & IP Ffrydio)
* Symudiad PTZ cywir, llyfn a distaw (padell: 350 gradd, gogwyddo: 180 gradd)
* 2d a 3d nr ar gyfer ansawdd fideo gorau mewn gwahanol amodau goleuo
* Rhagosodiad: 10 trwy osodiad o bell IR (256 trwy Rs232)
* Cefnogi Protocol Visca, Pelco-P, a Pelco-D, RS232/RS485/IP/IR Rheoli o Bell
* Protocol Rhwydwaith: NDI|HX2, SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, ONVIF, DHCP, Multicast, ac ati.
* Cefnogi lleoliad bwrdd gwaith, mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntiadwy)
* Cefnogi POE/NDI: Yn gallu pweru, rheoli, sefydlu a rhagolwg fideo dros un cebl Ethernet.
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch

Mae camera VL12U 4K wedi'i gyfarparu â Poe, USB3. 0, Sony Sensor, lens wirioneddol 4K, chwyddo optegol 12x, a system ddelwedd ultra-HD. Mae'n darparu fideo miniog, lliw rhagorol, a chywirdeb optegol eithriadol. Mae ei dechnoleg AL adeiledig yn gwneud y gorau o gydbwysedd golau i bwysleisio wynebau a rhoi arlliwiau croen sy'n edrych yn naturiol hyd yn oed mewn amodau dim neu backlight. Yn ogystal, mae chwyddo optegol 12x gyda 70.82 gradd llorweddol gradd o led yn galluogi diwallu anghenion ystafelloedd cyfarfod canolig i fawr yn hawdd.





| Model. | Vl12u ndi |
| Synhwyrydd delwedd | Sony imx 415 1/2.8 "CMOS |
| Picseli effeithiol | 8.29mp, 16: 9 |
| Fformat fideo | Hdmi (4kp@30/25fps, 1080p@60/15/ Usb3. 0 (3840*2160p@30fps, 2560*1440p@30fps, 1920*1080p@30fps, 1280*720p@30fps, 640*480p@30fps) |
| Chwyddo optegol | Chwyddo 12x |
| Lens | f =3. 9-46. 8mm |
| Agorfa | F1.6-F2.8 |
| Ongl lorweddol | 70.82 gradd (w) -6. 48 gradd (t) |
| Ongl fertigol | 47.72 gradd (w) -73. 66 gradd (t) |
| Ongl groeslinol | 78.58 gradd (w) -7. 42 gradd (t) |
| Iawndal backlight | Cefnoga ’ |
| Snr | >50db |
| Ffocws | Auto / Llawlyfr |
| Gostyngiad sŵn digidol | Gostyngiad sŵn 2d a 3d |
| Cysylltiad | Auto / Llawlyfr |
| Rhyngwynebau fideo | Hdmi, usb3. 0 c, rj45 |
| Fformat cywasgu fideo | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| Lan | Porthladd Ethernet Addasol 10m/100m; Cefnogi Poe IEEE802.3AF |
| Protocol rhwydwaith | Ndi|hx2, rtSp, rtmp, onvif, gb28181; Cefnogi Visca dros IP |
| Protocol rheoli | Visca/pelco-d/pelco-p; Cyfradd Baud: 38400/9600/4800/2400 |
| Rhyngwyneb rheoli | RS232 (mewnbwn yn unig), RS485, USB3. 0 C (UVC1.1), RJ45 |
| Cylchdro padell/gogwyddo | ± 175 gradd, -90 gradd-Gradd +90 |
| Cyflymder rheoli padell | 0. 1 -80 gradd /eiliad |
| Cyflymder rheoli gogwyddo | 0. 1 -60 gradd /eiliad |
| Rhif rhagosodedig | Gall y defnyddiwr sefydlu hyd at 255 o ragosodiadau (10 rhagosodiad gan IR o bell) |
| Systemau gweithredu | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS ™ 10.10 neu uwch, Linux (sy'n ofynnol i gefnogi UVC.) |
| Foltedd mewnbwn | DC 12V |
| Mewnbwn cyfredol | 2. 0 a (max.) |
| Defnydd pŵer | 13W (Max.) |
| Tymheredd Storfa | -20 gradd i 60 gradd |
| Storiwch leithder | 20% -90% RH |
| Tymheredd Gwaith | 0 gradd i 40 gradd |
| Lleithder gweithio | 20% -80% RH |
| Dimensiwn (w*h*d) | 171.6*192.6*171.6mm/ 260*217*197mm (cyn/ ar ôl pacio) |
| N.W. / G.W. | 1.35kg/ 2.05kg (pwysau net/ gros) |
| Affeithiwr | 1 x camera; 1 x cebl usb; 1 x Addasydd Pwer; Rheoli o Bell 1x IR; 1 x mownt wal; 1 x Llawlyfr |
| Mfg. Gwarant | 3 blynedd o rannau safonol a gwarant llafur |
Tagiau poblogaidd: Camera Camera NDI Ffrydio Byw 4K Camera Cynhadledd 12x gydag allbynnau fideo HDMI USB IP, China, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Camera Gwe Fideo Gorau gyda 4K 30fps ar gyfer Skype ...
-

Gwe -gamerâu USB ar gyfer ystafell gynadledda
-

Gwe -gamera fhd 4k gyda - wedi'i adeiladu mewn meicr...
-

4x Zoom EPTZ Web Camera USB2.0 Allbwn Fideo ar gyfer...
-

VA300C 4K EPTZ Cynhadledd Gwe -gamera Gwe -gamera US...
-

Camera Ffrydio Byw Proffesiynol 12x Chwyddo 4K POE N...






