Ffôn siaradwr meicroffon cynhadledd bluetooth
Model rhif
* Usb/bluetooth/diwifr/3.5mm jack
* Wedi'i adeiladu mewn 8 meicroffon omnidirectional ffyddlondeb uchel
* Radiws codi llais 6m
* Batri 8000mAh
* 2 Mae lluniau ehangu ar gael (radiws codi llais 3 metr)
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Tevo - M6B Cynhadledd Bluetooth Meicroffon Siaradwr Meicroffon
ar gyfer chwyddo cynhadledd fach i ganolig

Array Meicroffon Clyfar 8x 36o gradd, llais 6m yn codi radiws
Mae Tevo - m6b Cynhadledd Bluetooth Speakerphone, gyda - adeiledig mewn 8 arae 360 gradd omnidirectional meicroffonau, yn dal sain o bob cyfeiriad, a chyda - adeiledig mewn siaradwr uchel 5W, yn darparu cyfranogwyr clirio.
Batri 8000mAh
Mae batri capasiti mwy 8000mAh yn cefnogi 13 awr o amser galw, a all gadw'ch cyfarfod diwrnod - ar un tâl.


Cysylltiad dongle USB, Bluetooth, Di -wifr
USB, Bluetooth, Dongle Di -wifr, ac Aux 4 Ffyrdd o gysylltiadau â ffôn clyfar, PC, gliniadur a dyfeisiau eraill. P'un a ydych gartref neu ar drip busnes, mae'r ffôn siaradwr Cynhadledd Bluetooth broffesiynol hwn bob amser wedi'i neilltuo i'ch helpu chi i wireddu pickup pellter hir - a galwadau ansawdd uchel -, gan wneud cyfarfodydd cynhadledd neu fusnes yn haws!
Cydnawsedd cyffredinol
Yn gydnaws ag unrhyw gymhwysiad meddalwedd cynadledda fideo a gwasanaethau cwmwl.

| Model. | Tevo - M6B USB / Bluetooth Speakerphone |
| Bluetooth | Bt5.0 |
| Batri | 8000mAh (wedi'i adeiladu - mewn batri lithiwm); Amser cerddoriaeth (hyd at 13 awr); Amser Tâl Cyflymaf: 3 awr; Amser Codi'n Rheolaidd i fyny: 6 awr (Cefnogwch wefru PD2.0/3.0, gyda'r pŵer uchaf hyd at 18W) |
| Math o Gysylltiad | Jack usb/bluetooth/diwifr/3.5mm (Daisy - Mae gan fersiwn cadwyn jack 2x3.5mm) |
| Maint yr ystafell gyfarfod | 15-30㎡ |
| Cyfarfod â | Hyd at 15 yn bresennol |
| Ystod codi | 6 metr (19.68 troedfedd) |
| MICS | Wedi'i adeiladu mewn lluniau 8x |
| Math o Feicroffon | Omni - cyfeiriadol (ystod codi 360 gradd) |
| Sensitifrwydd meicroffon | -38db |
| Gostyngiad sŵn | Ie |
| Sain Duplex Llawn | Ie |
| AEC | Ie |
| Ystod amledd | 100Hz i 20kHz |
| Siaradwr | 5W/110db |
| Rhyngwyneb | 1 x math - c, porthladd sain 1x 3.5mm, porthladd 2x3.5mm ar gyfer lluniau ehangu |
| Gofynion System | Windows 7/8/10 neu'n uwch, macOS 10.7 neu'n uwch, Chrome OS V29.01547 neu'n uwch |
| Cymorth Cais | Meddalwedd: Skype, FaceTime, Zoom, Timau Microsoft, Hangouts, OBS, XSplit, ac ati. |
| Tymheredd Gwaith | Gradd -+45 gradd |
| Tymheredd Storio | Gradd -+45 gradd |
| Lleithder storio | 20% - 90% RH (heb fod yn gyddwyso) |
| Lleithder gweithio | 20% - 80% RH (heb fod yn gyddwyso) |
| Cyflenwad pŵer | 5V /3A neu 9V /2A |
| Maint y Cynnyrch | 143mm*143mm*75mm/261*191*126mm (cyn/ar ôl pacio) |
| Pwysau Cynnyrch | 1.02kg /1.67kg(net / pwysau gros 带扩展麦) (MICs Ehangu wedi'u cynnwys) |
Tagiau poblogaidd: Siaradwr Meicroffon Cynhadledd Bluetooth, China, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina












