Tevo-Na200b Ffôn Siarad Bluetooth Daisy Chain USB2.0 Ar gyfer yr Ystafell Gynadledda
TEVO-NA200B Newydd Cyrraedd Daisy Chain Bluetooth Speakerphone USB2.0 Bluetooth Speakerphone ar gyfer yr ystafell gynhadledd TEVO-NA200B Gall Ffôn Siaradwr Daisy Chain Bluetooth ehangu eich mannau cyfarfod. Gyda Algorithm Llais AI adeiledig a Thechnoleg Codi Addasu'n Awtomatig, gall TEVO-NA200B addasu'r ...
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
TEVO-NA200B Newydd Gyrraedd Daisy Chain Ffôn Siaradwr Bluetooth USB2.0 Ffôn Siaradwr Bluetooth ar gyfer Ystafell Gynadledda
Gall TEVO-NA200B Daisy Chain Bluetooth Speakerphone ehangu eich mannau cyfarfod.
Gyda Algorithm Llais AI adeiledig a Thechnoleg Codi Addasu'n Awtomatig, gall TEVO-NA200B addasu'r cyfaint yn awtomatig i wneud y gorau o gydbwysedd hunan-gyfaint.
Gallai Sain Duplex Llawn a Array Mics 360 gradd, ffôn siaradwr TEVO-NA200B gefnogi siarad deuol. Mae ganddo 4 meic omnidirectional digidol MEMS sensitif iawn i sicrhau bod pawb yn cael eu clywed yn ystod y telegynhadledd.
Mae ffôn siaradwr cludadwy NA200B yn gydnaws â'r holl ddyfeisiau poblogaidd, meddalwedd, apps, ac ati. Gyda thechnoleg ffurfio trawst, gall NA200B nodi lleoliad y siaradwr yn gywir.
Gallwch fwynhau eich cyfarfod gartref, yn y swyddfa neu wrth deithio.

Nodweddion allweddol TEVO-NA200B:
Ffôn Siaradwr Bluetooth Cadwyn Daisy;
Arae Sain Deublyg Llawn a 360 gradd Mics;
Algorithm Llais AI a Thechnoleg Codi Addasu Auto;
Yn meddu ar 4 meic omnidirectional digidol MEMS sensitif iawn;
Plygiwch a chwarae'n hawdd gyda Bluetooth, USB, a mini-jack i ddyfeisiau symudol;
Swyddogaethau hawdd eu defnyddio, gan gynnwys botwm mud meicroffon, rheolaethau galwadau a chyfaint;
Gyda thechnoleg ffurfio trawst, gall NA200B nodi lleoliad y siaradwr yn gywir.
Mwy o fanylion cynnyrch TEVO-NA200B:
Delfrydol ar gyfer Man Cyfarfod Bach a Chanolig
Mae ffôn siaradwr Bluetooth Tevo-NA200B yn sicrhau bod pawb yn cael eu clywed yn ystod galwadau cynadledda,
gwneud eich cyfarfod yn fwy effeithlon.

Sain Deublyg Llawn & Arae Mics 360 gradd
4 meicroffon omnidirectional wedi'i ymgorffori i ffurfio 360-codiad sain omni-gyfeiriad gradd,
addas ar gyfer ystafell gyfarfod o 20 metr sgwâr a chefnogi cyfarfodydd byw gyda llai na 10 o bobl.

Amser Hir Wrth Gefn
Mae batri 5200mA gallu mawr adeiledig yn gwneud i ffôn siaradwr gael amser siarad hir
(9h o amser gweithio ar y cyfaint uchaf a 90 diwrnod o amser wrth gefn).

Siaradwr Bluetooth ar gyfer ffôn meddal:
Ystod codi llais 5m, ansawdd llais hynod o fodfedd a grisial-glir ar gyfer cyfarfod cynhadledd mawr canolig;

Arwyneb gwrth-ddŵr
Mae'r wyneb gwrth-ddŵr yn amddiffyn yn llwyr rhag y llwch a'r dŵr;

Dyluniad cludadwy a solet:
Mae'n gyfleus gweithio gyda TENVEO NA200B yn eich cartref, swyddfa, awyr agored ym mhobman ag y dymunwch.

Mor Hawdd â Phlygiwch a Chwarae:
Dim angen TG. Mae gosod a defnyddio'r siaradwyr Bluetooth hyn yn awel, dim ond cysylltu a deialu i mewn;
Yn gydnaws â holl lwyfannau UC blaenllaw.

Yn gallu cadwyno 1 pcs o ffonau siaradwr ehangu (gan RJ45 Cable), ac ehangu pellter codi hyd at 10m.
Mae'r ffôn siaradwr ehangu ar gyfer opsiwn.

Cysylltwch â ni os oes gennych ddiddordeb yn Daisy Chain Bluetooth Speakerphone USB2.0 ar gyfer Ystafell Gynadledda TEVO-NA200B.
Manylebau technegol:
| Model | TEVO-NA200B |
| Ystafell cyfarfod | 20-40m2 |
| Ystod codi | 5 Metr |
| Ymateb Amledd Meicroffon | 100 Hz-22KHz |
| Meicroffon adeiledig | 4 |
| Bluetooth | √ |
| Uchafswm allbwn | 85dB |
| Ymateb Amlder Siaradwr: | 100 Hz-22KHz |
| Deublyg llawn | √ |
| Atal sŵn | √ |
| Rheolaeth ennill awtomatig | √ |
| Cyflenwad pŵer: | AC100~240V, 50-60Hz, 12W |
| Tymheredd Gweithio | 0 gradd -50 gradd (cyflwr gweithredu) |
| Lleithder | 20 y cant -85 y cant |
| Cefnogaeth OS | Windows / Android / iOS / Linux |
| Ategolion | 1x Ffôn Siaradwr y Gynhadledd; Cerdyn Gwarant 1x |
| Rhyngwyneb | 1x math-B rhyngwyneb; Rhyngwyneb rhwydwaith 1x RJ45; 1x Llinell i mewn / llinell allan rhyngwyneb |
| Cyflenwad pŵer | Pŵer gan USB (5v / 500mA), batri lithiwm 5200mAH adeiledig; |
SZ Tenveo Fideo Technology Co,. Ltd
Ychwanegu: B-8th Floor, Fukang Keji Mansion, Yousong Road, Fukang Community, Longhua Dist., Shenzhen, China
Email:Sales09@tenveo.com
Ffôn/Wechat: ynghyd â 86 135 5233 5495
Whatsapp: ynghyd â 86 134 7469 0572
Skype: yn fyw:956467630_1
Gwefan: www.tenveo-video-conference.com
Tagiau poblogaidd: tevo-na200b cadwyn llygad y dydd bluetooth speakerphone usb2.0 ar gyfer ystafell gynadledda, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, a wnaed yn Tsieina
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Di-wifr Daisy Chain USB Ystafell Gynadledda Siaradwy...
-

Ffôn Siarad USB Gorau ar y We Gyda Meicroffon ar gyf...
-

Dyfais Galwadau Cynadledda Symudol
-

USB & Bluetooth Speakerphone Microsoft Optimized
-

Siaradwr Bluetooth Di-wifr ar gyfer Ffôn Meddal A Ff...
-

Omnidirectional USB+Bluetooth Speakerphone ar gyfer ...






