TEVO-HD9620 HDMI Allbwn 1080p HD Fideo-gynadledda Camera ar gyfer Cynhadledd Maint Cyfryngau (OHD20S-W2)
Mar 24, 2017
Model NO .: TEVO-HD9620
Fideo: Fideo
Cyfathrebu: Wired
Lens: Canon Lens
Fformat Fideo: 1080 / 60c
Cyflenwi Amser: 3 Dyddiau Talu
Zoom: 20xoptical, 12X Digidol
Iaith: Saesneg, neu fel Customized
Nod Masnach: TENVEO
Manyleb: 131 * 165 * 142
HS Côd: 8525
Type: Fideo System Cynadledda
Cyfansoddiad: CMOS
Lliw: Du
Picseli Effeithiol: 2.1 mega pixel (16: 9)
OEM: ODM
Protocol: Visca, Pelco-D / P
Tystysgrif: Ce, Cyngor Sir y Fflint, ISO9001: 2008, RoHS
OSD: Oes
Pecyn Niwtral neu fel Customized: Pecyn Trafnidiaeth
Origin: Tsieina
Trosolwg Cynnyrch:
TEVO-HD9620 yw ein camera cynhadledd fideo HD deallus uchel brand, gyda 3.27MP (20 x optegol, 12 x digidol, awtomatig ganolbwyntio), gan ddarparu ddelwedd cydraniad uchel. Mae gan Gwreiddiol technoleg auto fflip a ddyluniwyd (n ben-desg neu osod nenfwd), 255 o swyddi preset, gosod PTZ lluosog, RS232 RS422 a rheoli o bell (VISCA, PELCO P / D protocol) rhyngwyneb.
Maes Cais:
TEVO HD serial camera fideo-gynadledda wedi cael ei defnyddio'n eang mewn cyfarfod, ystafell hyfforddiant, cynadledda fideo, dysgu o bell, monitro,, ystafelloedd llys, cyfathrebu Rhyngrwyd meddygol ac yn y blaen.
Nodweddion Cynnyrch:
Fformat fideo: 1080p 50/60
Lens: 20 x optegol, 12 x digidol
1 / 2.8 "Exmor CMOS, 3.27 AS
Allbwn fideo: SDI, HDMI, CVBS, YPBPR
VISCA a PELCO P / D protocol a gefnogir
Mae un rheolwr bell gyda phedwar camera
High-diwedd gwaelod aloi, lleihau tymheredd o gamera, yn sicrhau allbwn ddelwedd raddol
HD & SD allbwn signal ar yr un pryd, hyd yn oed o dan 1080p / 60, SD signal ar gael
255 presets swyddi trwy PC neu reolwr bysellfwrdd, gall 254 gyfeiriadau gael eu gosod, yn nodi yn awtomatig
Dulliau rheoli Aml sydd ar gael, cefnogi RS232 / 485 rheolaethau cyfresol, nid oes angen i newid cod.
Mesuriadau:
160mmx 168mm x 185mm / 295mm x 225mm x205mm (cyn / ar ôl pacio)
ategolion:
DC 12Vpower adapter, IR rheoli o bell, â llaw, RS232, cebl RS485, HDMI cebl, Bracedi a sgriwiau
Paramedrau Technology:
| MODEL PUS- O HD20 S | |
| SENS o r | 1 / 2.8 "ExmorCMOS |
| Picseli effeithiol | 3 .27 AS |
| Fideo F ormat | 1080p / 60,1080P / 50, 1080p / 30,1080P / 25,1080I / 60,1080I / 50,720P / 60,720P / 50,720P / 30,720P / 25 |
| ZOOM | 20x optical zoom |
| Iris | Auto / Llawlyfr |
| Angle ield fo iew V | 355 ° (80 ° / S) |
| ffocws | Auto / Llawlyfr / Gwthiwch |
| Min. Rwy'n llumination | 0.5Lux / 0.095lux |
| Cydbwysedd Gwyn | Auto / Llawlyfr |
| S / N Cymhareb | & # 8805; 50dB |
| S Hutter Electronig | 1 i 1 / 10000s |
| Lleihau Sŵn Digidol | 2D / 3D |
| C ompensation Back-golau | On / Off |
| rhagosodiad | 255 |
| Pan / Tilt Cylchdroi Angle | Pan & # 177; 170 & # 176; , Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| Pan / Tilt Cyflymder | .1-180 & # 176; (Pan), .1-120 & # 176; (Tilt) |
| Terminal rheoli | RS-232C / RS-422 |
| Protocol rheoli | VISCA, PELCO-P / D |
| O Fideo utput wyf nterface | 3G-SDI, YPbPr, HDMI, CVBS |
| Ymgyrch Tymheredd | -10 & # 186; C ~ + 50 & # 186; C |
| Power | DC12V |
| Power C onsumption | 12W |
| pwysau | 2.5kg |
Ein gwasanaethau:
1, dwy flynedd warant
2, OEM & ODM gwasanaeth (iaith, logo, packageing ect ar gael)
3, cyflwyno Cyflym (3-10 diwrnod ar ôl taliad a dderbyniwyd)
4, TT / Paypal derbyniol
TENVEO Fideo Technology Co, Ltd ei sefydlu yn 2002, gwneuthurwr proffesiynol o gamera fideo-gynadledda, gyda CE, Cyngor Sir y Fflint, ISO9001: 2008 ardystiad. Rydym yn ymrwymo i gyflenwi uwch-dechnoleg, ansawdd uchel ac atebion fideo-gynadledda humanized. OEM a ODM ar gael.
Hope i gydweithio â chi!

