Cynhadledd Fideo USB2.0 Camera HD 1080P 3xoptical Zoom Gorau Camera Thechnoleg (TEVO-VX3-1080)
Mar 24, 2017
Model NO .: TEVO-VX3-1080
Lliw: Arian
Cyflenwi Amser: 2 Ddiwrnod ar ôl Talu
Picseli Effeithiol: 2.1 Pixels Mega
Built-in Allbwn Fideo: USB 2.0
Fformat fideo: 1080p, 720p
Nod Masnach: TENVEO
Dimensiwn (LXWXH): 240 x 95 x 145mm / 330 x 285 x 130mm (cyn / ar ôl pacio)
Synhwyrydd: 1 / 2.7 "HD Lliw CMOS
Lens: 3 X Optegol
Tystysgrif: Ce, Cyngor Sir y Fflint, ISO9001: 2008, RoHS
Cyswllt fideo: http://www.tenveo-video-conference.com/
Cyflwr: Newydd
Ardystio: CE, RoHS, ISO, Cyngor Sir y Fflint
Pecyn Niwtral neu fel Customized: Pecyn Trafnidiaeth
Origin: Tsieina
Cynhadledd Fideo USB2.0 Camera HD 1080P 3xoptical Zoom Gorau Camera Thechnoleg (TEVO-VX3-1080)
TEVO-VX3-1080 cyfuno 1080p allbwn fideo digidol uchel gyda hwylustod USB traddodiad 2.0, yn darparu dull ar gyfer marchnata i adeiladu cynhadledd fideo economaidd. USB camera gynadledda 2.0 fideo, gyda 2.1 AS CMOS sensor lliw, allbwn cydraniad uchel delwedd o ansawdd y llun sy'n cyrraedd i 1080p / 30 a 720p / 30 .Support RS232C a rheoli o bell RS422 (SONY VISCA, PELCO P / D protocol) rhyngwyneb, ar gyfer yr holl gosodiadau camera a padell / tilt / zoom bell gweithrediad rheoli cyfathrebu cyflym, gosod PTZ amlswyddogaethol.
Maes Cais:
PUAS USB 2.0 HD camera cynhadledd fideo yn cynnig delfrydol ateb customized ar gyfer cynhadledd bell fideo, addysg o bell, cyfathrebu meddygol a Rhyngrwyd o bell ac yn y blaen, o'r gofod gweithio ar agor i ofod swyddfa breifat ac ystafell gynadledda. Mae'r camera, gyda safon uchel, bydd yn dod yn eich dewis unigryw.
Mesuriadau:
Prif Uned:
ategolion:
Cychwyn Cyflym:
Paramedrau Technology:
| M ODEL | TEVO-VX3-1080 |
| SENS o r | 1 / 2.7 HD CMOS lliw |
| Picseli effeithiol | 2.1MP |
| Fideo F ormat | 1080P30, 720P30 |
| ZOOM | 3X chwyddo |
| Llinell Cruise | 4 Llinellau |
| sefyllfa rhagosodiad | 64 |
| ffocws | Auto / Llawlyfr / Gwthiwch |
| Min. il lumination | 5.0Lux yn F2.0 |
| Cydbwysedd Gwyn | Auto / Llawlyfr |
| S / N Cymhareb | > 50dB |
| S Hutter Electronig | 1 i 1 / 30au |
| Lleihau Sŵn Digidol | / |
| C ompensation Back-golau | On / Off |
| rhagosodiad | 255 |
| Pan / Tilt Cylchdroi Angle | 360 ° |
| Pan / Tilt Cyflymder | 1-280 ° / S (Pan), 1-100 ° / S (Tilt) |
| Terminal rheoli | RS-232C / RS-422 |
| Protocol rheoli | VISCA, PELCO-P / D |
| Rhyngwyneb allbwn fideo | USB 2.0 |
| Ymgyrch Tymheredd | -10 & # 186; C ~ + 50 & # 186; C |
| Power | DC12V |
| Power C onsumption | 12W |
| pwysau | 1.72kg |
Ein gwasanaethau:
1, dwy flynedd warant
2, gwasanaethau OEM (iaith, logo, packageing ect ar gael)
3, cyflwyno Cyflym (2 diwrnod ar ôl taliad a dderbyniwyd)
4, TT / Paypal derbyniol
Tenveo Co technoleg fideo, Ltd ei sefydlu yn 2002, gwneuthurwr proffesiynol o gamera fideo-gynadledda, gyda CE, Cyngor Sir y Fflint, ISO9001: 2008 ardystiad. Rydym yn ymrwymo i gyflenwi uwch-dechnoleg, ansawdd uchel ac atebion fideo-gynadledda humanized. OEM a ODM ar gael.
Don `t hestiate i gysylltu â mi ar gyfer unrhyw informations.
Hope i gydweithio â chi!
Ychwanegu .: Room511-514, adeiladu tech Fengtian Newydd, North Road Xuegang, Longhua dist newydd. Shenzhen.CN.
Ffôn: 86-13657740706
Ffacs: 86-755-85258499
Whatsapp: 008613657740706
Skype: Rachel Liang (+8613657740706)
QQ: 451810239

