Sain a Fideo i gyd mewn un Gwegamera TEVO-VA200Pro
Aug 11, 2020


| Model | TEVO-VA200 Pro |
| Enw | Sain a Fideo i gyd mewn un Gwe-gamera |
| Synhwyrydd delwedd | 1 / 2.7 Synhwyrydd CMOS (OV2710) |
| Lens | Ongl gweld 2.2mm o led |
| Picsel effeithiol | 2.10 mega picsel |
| Chwyddo | Ffocws sefydlog |
| Rhyngwyneb | Micro USB2.0 |
| Fformat Cywasgu Fideo | MJPEG, YUV |
| Penderfyniad | 1920×1080 |
| Ongl Gwylio Llorweddol | 112° |
| Goleuadau lleiaf | 350Lux |
| Cyflenwad pŵer | Cyflenwad pŵer USB, 5V, 70mA |
| Meicroffon | 2 lun cyfeiriadol Omni adeiledig |
| Llefarydd | 2 Siaradwr Adeiledig |
| Weinyddiaeth Amddiffyn | 50cm |
| Balans Gwyn | Auto |
| FPS | Uchafswm 30fps (MJPG) |
| Hyd y cebl | 3m |
| System gymorth | Ffenestri: 10, 8.1, 8, 7 a macOS 10.12 ~ 10.14 、 OS X 10.8 ~ 10.11 、 Mac OS X10.0 ~ 10.7 |
| Meddalwedd cydnaws | Chwyddo, Jîns Glas, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Ewch i'r Cyfarfod ac ati |
| Ategolion | Cebl USB, Llawlyfr defnyddiwr |
| Defnydd pŵer | 2w |
| Amledd y siaradwr | 20Hz ~ 20KHz |
| Rhwystr | 4Ω |
| Uchafswm allbwn | 85dB |
| Cyfeiriad y Meicroffon | Omnidirectional |
| Sensitifrwydd | -33dBFS |
| Amledd meicroffon | 20Hz ~ 20KHz |
| Amrediad codi (radios) | 3m |
| Maint y cynnyrch | 262 (W) × 85.5 (D) × 110 (H) mm |
| Pwysau cynnyrch | 0.33 g |





