System Gynadledda Offer Swyddfa Camera PTZ Chwyddo Optegol 12x Pawb yn Un
*. Camera fideo UHD, canolbwynt a ffôn siaradwr radiws codi 9 metr
*. Fideo HD 1080p gydag awtoffocws, lens chwyddo 12x. 4 cydraniad K
*. Lansio cyfarfodydd fideo gyda phlwg a chwarae cysylltiad USB â gliniadur
*. Yn gydnaws â Mac a PC. Gofynion y System: Windows 7, 8.1 neu 10, Mac OS X 10.7 neu uwch.
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Mae SZ Tenveo Video Technology Co, Ltd yn cael ei adnabod fel un o'r gwneuthurwyr a chyflenwyr blaenllaw yn Tsieina, rydyn ni nawr yn eich croesawu'n fawr iawn i system gynadledda offer swyddfa cymeradwy cyfanwerthu CE 12x camera chwyddo optegol ptz i gyd yn un am bris isel o'n ffatri. Gyda chymorth offer a thechnoleg uwch, gallwn eich sicrhau ansawdd uchel a pherfformiad da ein hoffer. Cysylltwch â ni am restr brisiau a gwasanaeth OEM & ODM.
System Gynadledda Offer Swyddfa Camera PTZ Opteg Chwyddo Optegol 12x a Ffon Siarad Ystod Codi Llais 9 Metr
1. Grŵp sain/fideo cyflawn ar gyfer ystafelloedd canolig i fawr: camera fideo UHD, ffôn siaradwr a chanolbwynt.
2. Dyluniad Compact a lluniaidd i'w ffitio yn y rhan fwyaf o Senarios.
3. ffôn siaradwr pen uchel, Plug & play HD sain yn caniatáu i bawb o amgylch bwrdd y gynhadledd glywed a chael eu clywed yn glir
4. fideo-gynadledda hawdd a da: Lansio cyfarfodydd fideo gyda plug & chwarae cysylltiad USB i gliniadur a dewis meddalwedd fideo-gynadledda
5. Fideo deff uchel: Fideo HD 1080p gydag awtoffocws, lens chwyddo 12x. 4Mae cydraniad K yn sicrhau eich bod yn gweld pob manylyn o'r ystafell gyfarfod.
6. gydnaws â Mac a PC. Gofynion y System: Windows 7, 8.1 neu 10, Mac OS X 10.7 neu uwch.



Cydnawsedd Cyffredinol
Yn gydnaws â Zoom, Skype for business, Microsoft Lync (Teams), Voovmeeting, CISCO WebEx a meddalwedd cynadledda arall.
Hawdd i'w Ddefnyddio
Cydweddiad system waith: Yn gweithio'n iawn yn Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10 ac uwch. Plygiwch y camera trwy gebl USB i'r ddyfais rydych chi am ei chysylltu.

| Rhif Model | TEVO-VA512GROUP-EX |
| Synhwyrydd Delwedd o'r camera ptz | 1/2.8" SONY CMOS |
|
Picsel effeithiol |
8.29MP |
| Lens | f=3.9mm-46.8mm |
| Agorfa | F1.6-2.8 |
| Fformat Fideo | 4K30,1080P-60/50/30/25, 720P-60/50/30/25 |
| Ongl Llorweddol | 70.82 gradd (W)-6.48 gradd (T) |
| Ffocws | Auto/Llawlyfr |
| Lleihau Sŵn Digidol | Lleihau Sŵn 2D a 3D |
| Cysylltiad | Auto/Llawlyfr |
| Rhyngwynebau Fideo | HDMI, DP |
| Fformat Cywasgu Fideo | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| Protocol Rheoli | VISCA/Pelco-D/Pelco-P |
| Cyfradd Baud | 9600/4800/38400/2400 |
| Cylchdro Tremio/Gogwyddo | >±175 gradd ,-90 gradd -+90 gradd |
| Rheoli Cyflymder Tremio | 0.1 -80 gradd / eiliad |
| Cyflymder Rheoli Tilt | 0.1-60 gradd / eiliad |
| Rhif Rhagosodedig | 255 rhagosodiad gan Pelco-D,32 rhagosodiad gan Pelco-P, 7 rhagosodiad gan Visca (10 rhagosodiad gan y rheolydd pell) |
| Canslo adlais acwstig (AEC) y ffôn siaradwr | > 65dB |
| Ymateb y ffôn siaradwr | 135Hz-20Hz |
| Ystod codi'r ffôn siaradwr gyda 2 fic ehangu | 9 metr |
| Rhyngwynebau y canolbwynt | DP*2; Rhyngwyneb pŵer * 1; Math USB-C*1 |
| Ceblau y canolbwynt | Cebl USB 3m * 1, cebl DP 5m * 2 |
| Systemau Gweithredu | Windows 7 neu uwch; Android, Mac OS™ 10.10 neu uwch, Linux (Angenrheidiol i gefnogi UVC.) Yn gydnaws â Zoom, MS Teams, Skype ac ati. |
| Dimensiwn(W*H*D) | Camera: 171.6 * 192.6 * 171.6mm; Ffôn siaradwr: Φ 180mm * 37.4mm; Canolbwynt: 98*98*20m |
Tagiau poblogaidd: system gynadledda offer swyddfa 12x camera chwyddo optegol ptz i gyd yn un, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, a wnaed yn Tsieina









