Gwegamera USB 4K Gyda Meicroffon Adeiledig
Model: TEVO-VA4K
Lens ongl 2.2mm o led
Dyluniad popeth-mewn-un cryno
Plygiwch a Chwarae Cysylltedd USB
Synhwyrydd 1/2.3 CMOS (SONY IMX377)
11.10 mega picsel
Ai Auto Framing ar 2K Resolution, daliwch ati i olrhain a chanolbwyntio ar y siaradwr
Ansawdd delwedd 4K(3840 x 2880), 2K(2560*1440), 1080P(1920*1080)
1 meicroffon cyfeiriadol Omni ac 1 Siaradwr wedi'i gynnwys
Maes golygfa 124 gradd o led heb unrhyw ystumiad
Yn gydnaws ag unrhyw raglen feddalwedd fideo-gynadledda a gwasanaeth cwmwl
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Gwegamera Tenveo VA4K 11MP 4KAi Fframio Auto ar 2K 124 gradd FOV USB Math-C gyda Mic a siaradwr Cynhadledd Galwadau Fideo Darlledu Byw PC Web












Mae Tenveo VA4K yn Cam Cynadledda wedi'i gynllunio ar gyfer ystafelloedd Huddle ac ystafelloedd cynadledda bach. Gyda synhwyrydd CMOS 1 / 2.3 (SONY IMX377), lens 2.2mm, maes golygfa hynod eang 124 gradd, mae VA4K yn gwneud pawb yn yr ystafell gynadledda yn amlwg yn weladwy. Mae lens optegol 4K UHD yn dod ag ansawdd fideo rhyfeddol i wella cydweithrediad wyneb yn wyneb. Mae sain integredig wedi'i optimeiddio ar gyfer lleoedd bach, ac mae'n darparu profiad sain eithriadol. Mae meicroffon cyfeiriadol Omni a siaradwr yn helpu i sicrhau bod y sain mor wych ag y maent yn edrych. Gyda dyluniad popeth-mewn-un cryno, plwg USB a chwarae ac yn syml mae'n gweithio gydag unrhyw raglen feddalwedd fideo-gynadledda a gwasanaethau cwmwl.
| Model | TEVO-VA4k |
| Enw | Sain a Fideo i gyd mewn un Gwegamera |
| Synhwyrydd delwedd | Synhwyrydd 1/2.3 CMOS (SONY IMX377) |
| Lens | Ongl golwg 2.2mm o led |
| Picsel effeithiol | 11.10 mega picsel |
| Chwyddo | Ffocws sefydlog |
| Rhyngwyneb | Micro USB2.% 7b% 7b1% 7d% 7d |
| Fformat Cywasgu Fideo | MJPEG, YUV |
| Datrysiad | 4K(3840 x 2880), 2K(2560*1440),1080P(1920*1080) |
| Maes Golygfa | Lletraws: 124 gradd , llorweddol: 112 gradd , fertigol: 82 gradd |
| Lleiafswm goleuo | 350Lwcs |
| Cyflenwad pŵer | Cyflenwad pŵer USB, 5V, 70mA |
| Meicroffon | 2 meic cyfeiriadol Omni wedi'u cynnwys |
| Llefarydd | 2 Siaradwr wedi'i gynnwys |
| Weinyddiaeth amddiffyn | 50cm |
| Balans Gwyn | Awto |
| FPS | Uchafswm o 30fps (MJPG) |
| Hyd cebl | 3m |
| System cymorth | Windows: 10, 8.1, 8, 7 a macOS 10.12-10.14, OS X 10.8-10.11,Mac OS X10.0-10.7 |
| Meddalwedd gydnaws | Chwyddo, Jeans Glas, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Ewch i'r Cyfarfod ac ati |
| Ategolion | Cebl USB, llawlyfr defnyddiwr |
| Defnydd pŵer | 2w |
| Amledd siaradwr | 20Hz-20KHz |
| rhwystriant | 4Ω |
| Uchafswm allbwn | 85dB |
| Cyfeiriad y meicroffon | Ollgyfeiriad |
| Sensitifrwydd | -33dBFS |
| Amledd meicroffon | 20Hz-20KHz |
| Ystod codi (radio) | 3m |
| Maint y cynnyrch | 262(W) × 85.5(D) × 110(H) mm |
| Pwysau cynnyrch | 0.33 g |
Tagiau poblogaidd: gwe-gamera usb 4k gyda meicroffon adeiledig, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, a wnaed yn Tsieina
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

20x chwyddo optegol ptz 1080i gweithgynhyrchwyr
-

Plwg a Chwarae Ffôn Siaradwyr ar gyfer Cynadledda Fi...
-

Camera Cynhadledd Fideo Auto Focus
-

Tevo - VHD12U a Tevo - M3B HDMI USB Camera 12x Zoom ...
-

Camera Fideo Chwyddo optegol PTZ 20x Ar gyfer Ffrydi...
-

TEVO-VA300B Pawb yn Un EPTZ Gwegamera Cynhadledd Cam...





