Gwegamerâu Gorau FHD ar gyfer Fideo-gynadledda Yn 2020
Model: TEVO-VA200 Pro
Enw: Sain a Fideo i gyd mewn un Gwegamera
Synhwyrydd delwedd: synhwyrydd 1/2.7 CMOS (OV2710)
Chwyddo: Ffocws sefydlog
Cydraniad: 1920 × 1080
Rhyngwyneb: Micro USB2.0
Lens: ongl golygfa 2.2mm o led
Picsel effeithiol: 2.10 mega picsel
Fformat Cywasgu Fideo: MJPEG, YUV
Cyflenwad pŵer: cyflenwad pŵer USB, 5V, 70mA
2 ic cyfeiriadol Omni a 2 Siaradwr wedi'u cynnwys
Ongl Gweld Llorweddol: Lletraws: 124 gradd, Llorweddol: 112 gradd, Fertigol: 82 gradd
System gymorth: Windows: 10, 8.1, 8, 7 a macOS 10.12-10.14, OS X 10.8-10.11, Mac OS X10.0-10.7
Meddalwedd cydnaws: Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Ewch i'r Cyfarfod ac ati
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch







| Model | TEVO-VA200 Pro |
| Enw | Sain a Fideo i gyd mewn un Gwegamera |
| Synhwyrydd delwedd | Synhwyrydd 1/2.7 CMOS (OV2710) |
| Lens | Ongl golwg 2.2mm o led |
| Picsel effeithiol | 2.10 mega picsel |
| Chwyddo | Ffocws sefydlog |
| Rhyngwyneb | Micro USB2.0 |
| Fformat Cywasgu Fideo | MJPEG, YUV |
| Datrysiad | 1920×1080 |
| Ongl Gweld Llorweddol | Lletraws: 124 gradd , llorweddol: 112 gradd , fertigol: 82 gradd |
| Lleiafswm goleuo | 350Lwcs |
| Cyflenwad pŵer | Cyflenwad pŵer USB, 5V, 70mA |
| Meicroffon | Meic cyfeiriadol Omni adeiledig |
| Llefarydd | Siaradwyr Cynwysedig |
| MOD | 50cm |
| Balans Gwyn | Auto |
| FPS | Uchafswm o 30fps (MJPG) |
| Hyd cebl | 3m |
| System cymorth | Windows: 10, 8.1, 8, 7 a macOS 10.12-10.14, OS X 10.8-10.11,Mac OS X10.0-10.7 |
| Meddalwedd gydnaws | Chwyddo, Jeans Glas, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Ewch i'r Cyfarfod ac ati |
| Ategolion | Cebl USB, llawlyfr defnyddiwr |
| Defnydd pŵer | 2w |
| Amledd siaradwr | 20Hz-20KHz |
| rhwystriant | 4Ω |
| Uchafswm allbwn | 85dB |
| Cyfeiriad y meicroffon | Ollgyfeiriad |
| Sensitifrwydd | -33dBFS |
| Amledd meicroffon | 20Hz-20KHz |
| Ystod codi (radio) | 3m |
| Maint y cynnyrch | 262(W) × 85.5(D) × 110(H) mm |
| Pwysau cynnyrch | 0.33 g |
Tagiau poblogaidd: fhd gwe-gamerâu gorau ar gyfer fideo-gynadledda yn 2020, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, a wnaed yn Tsieina









