Datrysiadau Meicroffon Cynhadledd Sain uwchraddol ar gyfer eich cyfarfod
Model No.Tevo - m5bpro
Radios codi 6m 360 gradd
Cysylltiad USB/Bluetooth/Di -wifr
Adeiladwyd - mewn ffyddlondeb uchel - i gyd - pwyntio yn darparu codi sain 360 gradd dros 6m
Canslo adleisio a lleihau sŵn
Yn gydnaws â'r holl blatfform UC blaenllaw
Perffaith ar gyfer PC, ffôn smart neu dabled
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Mae Tenveo Magicall M5BPro yn ffôn siaradwr cynhadledd diwifr premiwm a adeiladwyd ar gyfer cyfarfodydd modern.
Mae'n cynnwys USB, Bluetooth 5.0, a chysylltiadau dongl diwifr, arae meicroffon 8 -, a siaradwr ultra-clir 5W ar gyfer codi llais 360 gradd hyd at 6 metr.

Gyda batri 8000mAh, lleihau sŵn, a thechnoleg dwplecs llawn, mae eich sgyrsiau'n aros yn naturiol, yn glir ac yn ddi -dor. Mae dangosyddion LED greddfol a chydnawsedd cyffredinol yn golygu bod M5BPro yn ddewis perffaith ar gyfer cyfarfodydd busnes, gwaith o bell, a chynadledda hybrid.

Cynhadledd Busnes Siaradwr Meicroffon PC Ffôn siaradwr USB ar gyfer Skype

Prif nodweddion syml:
Radios codi 6m 360 gradd
USB i PC, Bluetooth i ffôn symudol a phad, diwifr i PC
Adeiladwyd - mewn ffyddlondeb uchel - i gyd - pwyntio yn darparu codi sain 360 gradd dros 6 m
Canslo adleisio a lleihau sŵn
Yn gydnaws â'r holl blatfform UC blaenllaw
Perffaith ar gyfer PC, ffôn smart neu dabled
Cysylltwch â ni:
SZ Tenveo Video Technology Co, .ltd
Ychwanegu: B-8th Llawr, Fukang Keji Mansion, Yousong Road, Cymuned Fukang, Longhua Dist., Shenzhen, China
E -bost: Sales09@tenveo.com
Ffôn/WeChat: +86 135 5233 5495
Whatsapp: +86 134 7469 0572
Skype: Byw: 956467630_1
Gwefan:www.tenveo - fideo - cynhadledd.com
| Tevo - m5b pro | |
| Enw'r Eitem | Ffôn siaradwr usb / bluetooth (mae rhaeadru yn ddewisol) |
| Model. | M5b pro |
| Bluetooth | Bt5.0 |
| Batri | 8000mAh (wedi'i adeiladu - mewn batri lithiwm); Amser cerddoriaeth (hyd at 18 awr); Amser Tâl Cyflymaf: 3.5 awr; Amser Codi'n Rheolaidd i fyny: 7 awr (Cefnogwch wefru PD2.0/3.0, gyda'r pŵer uchaf hyd at 18W) |
| Math o Gysylltiad | Usb/bluetooth/diwifr |
| Maint ystafell gyfarfod ar gyfer ffôn siaradwr sengl | 15-30㎡ |
| Cyfarfod â ffôn siaradwr sengl | Hyd at 15 yn bresennol |
| Ystod codi | 6 metr |
| MICS | Arae MICS silicon analog 8x |
| Math o Feicroffon | Omni - cyfeiriadol (ystod codi 360 gradd) |
| Sensitifrwydd meicroffon | -38db |
| Cyfrol siaradwr | 120db |
| Snr | 62db |
| Gostyngiad sŵn | Ie |
| Sain Duplex Llawn | Ie |
| AEC | Ie |
| Ystod amledd | 100Hz i 20kHz |
| Siaradwr | 5W/120db |
| Rhyngwyneb | 1 x math - c, |
| Gofynion System | Windows 7/8/10 neu'n uwch, macOS 10.7 neu'n uwch, Chrome OS V29.01547 neu'n uwch |
| Cymorth Cais | Meddalwedd: Skype, FaceTime, Zoom, Timau Microsoft, Hangouts, OBS, XSplit, ac ati. |
| Tymheredd Gwaith | 0 gradd -+45 gradd |
| Tymheredd Storio | Gradd -+45 gradd |
| Lleithder storio | 20% - 90% RH (heb fod yn gyddwyso) |
| Lleithder gweithio | 20% - 80% RH (heb fod yn gyddwyso) |
| Cyflenwad pŵer | 5V /3A neu 9V /2A |
| Maint y Cynnyrch | 180mm*180mm*35.4mm/220*108*83mm (cyn/ar ôl pacio) |
| Pwysau Cynnyrch | 0.61kg /0.95 kg (pwysau net / gros) |
Tagiau poblogaidd: ATEBION MICROPHONE Cynhadledd Sain uwchraddol ar gyfer eich cyfarfod, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Ffôn Siaradwr Cynhadledd USB Di-wifr Bluetooth
-

Camera Cynhadledd Fideo USB 3X Ar gyfer Cyfarfodydd ...
-

Plygio a Chwarae Siaradwr Cynhadledd i PC gyda chebl...
-

Camera Fideo Chwyddo optegol PTZ 20x Ar gyfer Ffrydi...
-

USB3.0 Meicroffonau Omncyfeiriad
-

Meicroffon USB Di -wifr gyda MICs 4x a 360 gradd yn ...








