TEVO-V1080 PTZ 1080P Ansawdd Da Cynhadledd Defnyddiol Sgwrs USB Camera Fideo Gynadledda
Mar 25, 2017
Model NO .: TEVO-V1080
Lliw: Arian
Cyflenwi Amser: 3 Dyddiau Talu
Picseli Effeithiol: 2.1 Pixels Mega
Built-in Allbwn Fideo: USB 2.0
Iaith: English
Protocol: Visca, Pelco-D / P
Customized: Customized
Nod Masnach: PUAS
Manyleb: 135 * 145 * 150mm
HS Côd: 8525
Fideo: Fideo
OEM: ODM
Synhwyrydd: 1 / 2.8 "HD Lliw CMOS
Lens: sefydlog ffocws
OSD: Oes
Tystysgrif: Ce, ISO9001
Cyflwr: Newydd
Ardystio: CE, RoHS, ISO, Cyngor Sir y Fflint
Pecyn Niwtral neu fel Customized: Pecyn Trafnidiaeth
Origin: Tsieina
Trosolwg Cynnyrch:
TENVEO cyfuno 1080p allbwn fideo digidol uchel gyda hwylustod USB traddodiad 2 .0, gan ddarparu dull ar gyfer marchnata i adeiladu cynhadledd fideo economaidd. USB 2 camera gynadledda .0 fideo, gyda 2 2 AS CMOS sensor lliw, allbwn cydraniad uchel delwedd o ansawdd y llun sy'n cyrraedd at 1080p / 3 0 a 720p / 30. Cymorth RS232C a rheoli o bell RS422 (VISCA, PELCO P / D protocol) rhyngwyneb, ar gyfer yr holl leoliadau camera a padell / tilt / chwyddo bell gweithrediad rheoli cyfathrebu cyflym, gosod PTZ amlswyddogaethol.
Maes Cais:
TEVO USB 2 0.0 HD camera cynhadledd fideo yn cynnig delfrydol ateb customized ar gyfer cynhadledd bell fideo, addysg o bell, cyfathrebu meddygol a Rhyngrwyd o bell ac yn y blaen, o'r gofod gweithio ar agor i ofod swyddfa breifat ac ystafell gynadledda.
Nodweddion Cynnyrch:
1. Mabwysiadu 2. 2 picsel effeithiol AS, 1/2. 8 "Exmor CMOS,
2. Fformat fideo: MJPEG 1080P / 30 720p / 30
3. 10 x optegol, 12 x digidol
4. USB 2.0 rhyngwyneb, dopio a chwarae
5. USB 2.0 rhyngwyneb, mynediad i reoli PTZ a ZOOM
6. technoleg modur ultra-dawel rhyngwladol arloesol, gan wneud PTZ troi dawel
7. 128 presets a 255 gyfeiriad rhaeadru protocol estyniad
8. VISCA menter Domestig a PELCO P / D protocol yn awtomatig technoleg adnabod, nid oes angen i newid cod neu ddewislen
9. Gwreiddiol cynllunio technoleg fflip auto (n ben-desg / gosod nenfwd)
Paramedrau Technology:
| M ODEL | TEVO-V1080 |
| SENS o r | 1 / 2.7 "CMOS lliw HD |
| Picseli effeithiol | 2. 2 AS |
| Fideo F ormat | 1080P30, 720p 30 |
| ZOOM | ffocws sefydlog |
| Iris | Auto / Llawlyfr |
| Angle ield fo iew V | 56 & # 176; (W) |
| ffocws | Auto / Llawlyfr / Gwthiwch |
| Min. il lumination | 0.2 Lux /0.005Lux |
| Cydbwysedd Gwyn | Auto / Llawlyfr |
| S / N Cymhareb | & # 8805; 50dB |
| S Hutter Electronig | 1 i 1/10000 s |
| Lleihau Sŵn Digidol | 2D / 3D |
| C ompensation Back-golau | On / Off |
| rhagosodiad | 255 |
| Pan / Tilt Cylchdroi Angle | Pan & # 177; 170 & # 176; , Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| Pan / Tilt Cyflymder | .1-180 & # 176; (Pan), .1-120 & # 176; (Tilt) |
| Terminal rheoli | RS-232C / RS-422 |
| Protocol rheoli | VISCA, PELCO-P / D |
| Rhyngwyneb allbwn fideo | USB 2.0 |
| Ymgyrch Tymheredd | -10 & # 186; C ~ + 50 & # 186; C |
| Power | DC12V |
| Power C onsumption | 12W |
| pwysau | 1.6kg |
Mesuriadau:
240 x 95 x 145mm / 330 x 285 x 130mm (cyn / ar ôl pacio)
rhyngwyneb View
ategolion:
DC 12V adapter pŵer, rheoli o bell IR, â llaw, llinell rheoli cyfresol RS-232C, cebl USB2.0 (5 metr), Bracedi a sgriwiau.
Cychwyn cyflym:
Ein gwasanaethau:
1, dwy flynedd warant
2, OEM & ODM gwasanaeth (iaith, logo, pecynnu ect ar gael)
3, cyflwyno Cyflym (3-10 diwrnod ar ôl taliad a dderbyniwyd)
4, TT / Paypal derbyniol
TEVNVEO Fideo Technology Co, Ltd ei sefydlu yn 2002, gwneuthurwr proffesiynol o gamera fideo-gynadledda, gyda CE, Cyngor Sir y Fflint, ISO9001: 2008 ardystiad. Rydym yn ymrwymo i gyflenwi uwch-dechnoleg, ansawdd uchel ac atebion fideo-gynadledda humanized. OEM a ODM ar gael.
Don `t hestiate i gysylltu â mi ar gyfer unrhyw informations.
Hope i gydweithio â chi!
E-bost: sales02@tenveo.com
Facebook: Xiaoling Ning
Twitter: Kerry Ning
Skype: Kerry Ning
Beth sy'n app: + 8618677780472
Rydym sgwrsio: 18677780472
QQ: 936923808
Rheolwr Masnach: cn1520308805nqcx

