Camera 1080P30 2.1MP USB2.0 HD Fideo Gynadledda PTZ (TEVO-V1080)
Mar 24, 2017
Model NO .: TEVO-V1080
Fideo: Fideo
Lliw: Arian
Cyflenwi Amser: 2 Ddiwrnod ar ôl Talu
Picseli Effeithiol: 2.1 Pixels Mega
System Signal: 1080p / 30
Rhyngwyneb Rheoli Camera: RS-232C / RS-422
Nod Masnach: TEVO-V1080
Manyleb: 135 * 145 * 150
Type: Fideo-gynadledda Camera
Synhwyrydd: 1 / 2.7 "Exmor CMOS
Lens: Sefydlog
Built-in Allbwn Fideo: USB 2.0
Pecyn Trafnidiaeth: blwch Lliw gyda Addysg Gorfforol Ewyn, Strong Pacio Safonol Rhyngwladol Carton
Origin: Tsieina
Trosolwg Cynnyrch:
TEVO-V1080 cyfuno 1080p allbwn fideo digidol uchel gyda hwylustod USB traddodiad 2.0, yn darparu dull ar gyfer marchnata i adeiladu cynhadledd fideo economaidd. USB camera gynadledda 2.0 fideo, gyda 2.1 AS CMOS sensor lliw, allbwn cydraniad uchel delwedd o ansawdd y llun sy'n cyrraedd i 1080p / 30 a 720p / 30 .Support RS232C a rheoli o bell RS422 (SONY VISCA, PELCO P / D protocol) rhyngwyneb, ar gyfer yr holl gosodiadau camera a padell / tilt / zoom bell gweithrediad rheoli cyfathrebu cyflym, gosod PTZ amlswyddogaethol.
Maes Cais:
TEVO-V1080 USB 2.0 HD camera cynhadledd fideo yn cynnig delfrydol ateb customized ar gyfer cynhadledd bell fideo, addysg o bell, cyfathrebu meddygol a Rhyngrwyd o bell ac yn y blaen, o'r gofod gweithio ar agor i ofod swyddfa breifat ac ystafell gynadledda. Mae'r camera, gyda safon uchel, bydd yn dod yn eich dewis unigryw.
Nodweddion Cynnyrch:
Mabwysiadu 2.1 picsel effeithiol AS, 1 / 2.7 "Exmor CMOS
Fformat fideo: 1080p / 30 720p / 30
USB 2.0 rhyngwyneb, gosod hawdd a gweithredu
rhyngwyneb USB2.0, mynediad i reoli PTZ a ZOOM
technoleg modur ultra-dawel rhyngwladol arloesol, gan wneud PTZ troi dawel
128 presets a 255 gyfeiriad rhaeadru protocol estyniad
Menter Domestig VISCA a PELCO P / D protocol yn awtomatig technoleg adnabod, nid oes angen i newid cod neu ddewislen
technoleg auto fflip cynllunio gwreiddiol (n ben-desg gosod / nenfwd)
Paramedrau Technology:
| MODEL | Tevo-v1080 |
| synhwyrydd | 1 / 2.7 & # 8243; HD CMOS lliw |
| Picseli effeithiol | 2.1MP |
| Fformat fideo | 1080P30,720P30 |
| ZOOM | Ffocws sefydlog |
| Iris | Auto / Llawlyfr |
| Angle Maes View | 120 & # 176; (W) |
| ffocws | Auto / Llawlyfr / Gwthiwch |
| Min. goleuo | 5.0Lux yn F2.0 |
| Cydbwysedd Gwyn | Auto / Llawlyfr |
| S / N Cymhareb | & # 8805; 50dB |
| Shutter electronig | 1 i 1 / 30au |
| Lleihau Sŵn Digidol | / |
| Iawndal Back-golau | On / Off |
| rhagosodiad | 255 |
| Pan / Tilt Cylchdroi Angle | Padell 360;, Til -45 ~ 90; |
| Pan / Tilt Cyflymder | 1-280 ° / S (Pan), 1-100 ° / S (Tilt) |
| Terminal rheoli | RS-232C / RS-422 |
| Protocol rheoli | VISCA, PELCO-P / D |
| rhyngwyneb allbwn fideo | USB 2.0 |
| Ymgyrch Tymheredd | 0-50 ℃ |
| Power | DC12V |
| Defnydd Power | 12W |
| pwysau | 1.66kg |
Mesuriadau:
ategolion:
DC 12V adapter pŵer, rheoli o bell IR, â llaw, llinell rheoli cyfresol RS-232C, cebl USB2.0 (5 metr), Bracedi a sgriwiau.
Ychwanegu .: Room511-514, adeiladu tech Fengtian Newydd, North Road Xuegang, Longhua dist newydd. Shenzhen.CN.
Ffôn: 86-13657740706
Ffacs: 86-755-85258499
Whatsapp: 008613657740706
Skype: Rachel Liang (008613657740706)
QQ: 451810239

