Camera Gwe TEVO-HD9618 HD 1080P Fideo Gynadledda PTZ gyda HD-SDI HDMI Allbwn DVI
Mar 24, 2017
Model NO .: TEVO-HD9618
Fideo: Fideo
Cyfathrebu: Wired
OEM: ODM
Synhwyrydd: 1 / 2.8 "Exmor CMOS
Lens: 18 X Optical Zoom, 12 X Zoom Digidol
Built-in Allbwn Fideo: HDMI, 3G-SDI, YPbPr, Cvbs, DVI-I
Iaith: Saesneg neu fel Customized
Nod masnach: PUAS neu fel haddasu
Manyleb: 220x160x160mm
HS Côd: 8525
Type: Fideo System Cynadledda
Cyfansoddiad: CMOS
Lliw: Du
Cyflenwi Amser: 3 Dyddiau Talu
Picseli Effeithiol: 3.27 Pixels Mega
System Signal: 1080 60c / 50c
Rhyngwyneb Rheoli Camera: RS-232C / RS-422
OSD: Oes
Pecyn Niwtral neu fel Customized: Pecyn Trafnidiaeth
Origin: Tsieina
Trosolwg Cynnyrch:
TEVO-HD9618 yw ein camera cynhadledd fideo HD deallus uchel brand, gyda modiwl, gan ddarparu 3.27MP ddelwedd cydraniad uchel. Pob lleoliad camera a padell / tilt / zoom bell gweithrediad rheoli cyfathrebu cyflym. technoleg auto fflip batent Unigryw (n ben-desg neu osod nenfwd), gyda 255 presets, gosod PTZ amlswyddogaethol. RS232 a rheoli o bell RS422 (VISCA, PELCO P / D protocol) rhyngwyneb.
Maes Cais:
TENVEO HD camera fideo-gynadledda wedi cael ei defnyddio'n eang mewn fideo-gynadledda, cynhadledd ystafell, telepresence, cynhadledd multiparty, Dysgu o bell, sefydliadau addysgol, hyfforddiant corfforaethol, cyfarfodydd busnes, llywodraeth, telefeddygaeth, tai o addoli, cyfathrebu rhyngrwyd, monitro, ystafelloedd llys ac ati
Nodweddion Cynnyrch:
1. Full HD 1080P 50/60
2. 240 o weithiau cymhareb chwyddo amrywiol (20 x zoom optegol gyda 12 x closio digidol)
3. 1 / 2.8 "Exmor CMOS 3.27MP
4. 3G-SDI, YPbPr, DVI-I, allbwn ddelwedd HDMI ar yr un pryd
5. allbwn HD & SD signal ar yr un pryd
6. VISCA a PELCO P / D protocol a gefnogir
7. Mae un rheolwr bell gyda phedwar camera
8. High-diwedd gwaelod aloi, lleihau tymheredd o gamera, yn sicrhau allbwn ddelwedd raddol
9. Adeiledig yn mynediad i'r rhyngrwyd RJ45, cefnogaeth 10M / 100 rhyngrwyd
10. 255 presets swyddi trwy PC neu reolwr bysellfwrdd, gall 254 gyfeiriadau gael eu gosod, yn nodi yn awtomatig
11. Dulliau Aml rheolaeth sydd ar gael, cefnogi RS232 / 485 rheolaethau cyfresol, nid oes angen i newid codec
12. Cyd-fynd â cynadledda fideo mawr a darlith codec dal
Paramedrau Technology:
| MODEL | TEVO-HD9618 |
| synhwyrydd | 1 / 2.8 "Exmor CMOS |
| Picseli effeithiol | 2.1 |
| Fformat fideo | 1080p / 60, 1080p / 50, 1080p / 30, 1080p / 25, 1080i / 60, 1080i / 50, 720p / 60, 720p / 50, 720p / 30, 720p / 25 |
| ZOOM | 18x optical zoom |
| Iris | Auto / Llawlyfr |
| Angle Maes View | 2.9 & # 176; (T) -55.4 & # 176; (W) |
| ffocws | Auto / Llawlyfr / Gwthiwch |
| Min. goleuo | 0.5Lux / 0.095lux |
| Cydbwysedd Gwyn | Auto / Llawlyfr |
| S / N Cymhareb | & # 8805; 50dB |
| Shutter electronig | 1 i 1 / 10000s |
| Lleihau Sŵn Digidol | 2D / 3D |
| Iawndal Back-golau | On / Off |
| rhagosodiad | 255 |
| Pan / Tilt Cylchdroi Angle | Pan & # 177; 170 & # 176;, Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| Pan / Tilt Cyflymder | .1-180 & # 176; (Pan), .1-120 & # 176; (Tilt) |
| Terminal rheoli | RS-232C / RS-422 |
| Protocol rheoli | VISCA, PELCO-P / D |
| Rhyngwyneb Allbwn Fideo | SDI, YPbPr, DVI-I, HDMI, CVBS |
| Ymgyrch Tymheredd | -10 & # 186; C ~ + 50 & # 186; C |
| Power | DC12V |
| Defnydd Power | 12W |
| pwysau | 2.5kg |
| rhwydwaith Paramedr | |
| Rhwydwaith Fideo Codio | MJPEG, H.264, Proffil Uchel |
| codio Safonol | 1080p (1920 * 1080) hyd at 30 fframiau / sec, 720p (1280 * 720) hyd at 30 fframiau / sec, D1 (720 * 576) hyd at 25 fframiau / sec |
| Protocol rhwydwaith | L2TP, IPv4, IGMP, ICMP, ARP, TCP, UDP, DHCP, PPPoE, Cynllun Trafnidiaeth Rhanbarthol, RTSP, QoS, DNS, DDNS, NTP, FTP, UPnP, HTTP, SNMP, SIP, GB / T28181, Onvif |
| Audio Ffrwd | AAC-LC boardband codio sain, sain o ansawdd uchel. |
| Rhyngwyneb rhwydwaith | Bulti-mewn mynediad i'r Rhyngrwyd RJ45, cefnogi 10 M / 100 Data Rhyngrwyd M |
Ein gwasanaethau:
1, dwy flynedd warant
2, OEM & ODM gwasanaeth (iaith, logo, pecynnu ect ar gael)
3, cyflwyno Cyflym (3-10 diwrnod ar ôl taliad a dderbyniwyd)
4, TT / Paypal derbyniol
Tenveo Fideo Technology Co, Ltd ei sefydlu yn 2001, gwneuthurwr proffesiynol o gamera fideo-gynadledda, gyda CE, Cyngor Sir y Fflint, ISO9001: 2008 tystysgrifau. Rydym yn ymrwymo i gyflenwi uwch-dechnoleg, ansawdd uchel ac atebion fideo-gynadledda humanized. OEM a ODM ar gael.
Hope i gydweithio â chi!
Cysylltwch â:
E-bost: sales02@tenveo.com
E-bost: sales02@tenveo.com
Facebook: Xiaoling Ning
Twitter: Kerry Ning
Skype: +8618677780472
Beth sy'n app: 86-18677780472
Rydym sgwrsio: 18677780472
QQ: 936923808
Rheolwr Masnach: cn1520308805nqcx



