Diffiniad Uchel Camera Fideo TEVO-V1080
Mar 24, 2017
Manylion cynnyrch
Model NO .: TEVO-V1080
Type: Fideo System Cynadledda
Fideo: Fideo
Nod Masnach: Tenveo
Manyleb: CE, Cyngor Sir y Fflint, RoHS
Origin: Shenzhen
1 TEVO-V1080 wedi Sefydlog Focus, arbennig o addas ar gyfer ystafell gynhadledd bach a chanolig eu maint, yn yr ystafell ddosbarth ac ati
2. Mae hefyd yn gallu darparu ansawdd y ddelwedd perffaith yn yr amgylchedd goleuo isel, yn arbennig o addas ar gyfer goleuadau sefyllfa gyffredinol.
3 Gall y penderfyniad uchaf yn cyrraedd 1920 * 1080, gall allbwn max amledd ffrâm cyflawni 30f / s, gwarantu manylder uwch, ar yr un pryd, gall hefyd ateb y galw o rhuglder y llun.
4 Mae'r signal-i-sŵn y fideo camera effeithio'n uniongyrchol ar cod delwedd cywasgu effeithlonrwydd y derfynell teledu gynhadledd fideo diffiniad uchel. Mae'r TEVO-V1080 berthnasol algorithm lleihau nosie yn seiliedig ar amcangyfrif cynnig, gan ddefnyddio cenhedlaeth newydd o synwyryddion sŵn, lleihau'r sŵn yn effeithiol.
5 Tevo-108 yn defnyddio CMOS sensor mwyaf datblygedig y diwydiant sy'n gallu cefnogi WDR (ystod eang deinamig), yn gallu dal yn glir delweddu holl olygfa o dan y golau cryf a chyferbynnu tywyll o'r amgylchedd, megis y backlight.
6 Tevo-1080 yn darparu VISCA, PELCO-D
7 rheoli o bell nodwedd trosglwyddo signal is-goch. Gall Tevo-1080 yn gallu derbyn ac eithrio ei signal rheoli o bell dynodedig eu hunain, hefyd yn gallu derbyn y signal rheoli o bell oddi wrth y defnyddiwr, yn anfon y signal i'r derfynell gynadledda fideo throuth yr VISCA IN porthladd.
| manyleb cynnyrch | |
| fformat fideo | 1080p / |
| Cyfradd baud | 9600 / 4800bps |
| math synhwyrydd | CMOS, 1 / 2.7inch |
| picsel synhwyrydd | 2.1 miliwn |
| Allbwn fideo | USB2.0 |
| system signal | 1080p () 720p (1280x720) VGA (640x480) CIF (352x288) |
| terfynell rheoli | USB, RS232C, RS485 (dwyffordd) |
| cydbwysedd Gwyn | Auto / Llawlyfr |
| iawndal backlight | Cymorth |
| Cyfradd baud | 9600 / 4800bps |
| Cyflymder symudiad Tremio | 1-280 ° / S |
| Cyflymder symudiad Tilt | 1-100 ° / S |
| Ystod symudiadau Tremio | 360 ° |
| Sganio Pan awtomatig | cymorth |
| sgan ffin | 0-35 ° |
| Rheoli o bell | IR Wireless rheoli o bell P / T |
| math protocol | VISCA, Pelco-D, Pelco-P |
| adapter Power | DC12V / 2.0A |
| Power afradlonedd | 12W |
| maint | 240 x 95 x 145mm / 330 x 285 x 130mm (cyn / ar ôl pacio) |
| lliw | Arian & du |
| pwysau | 600g / 1.66kg (cyn / ar ôl pacio) |
| tymheredd gweithio | 0-50 ℃ |
Ychwanegu .: Room511-514, adeiladu tech Fengtian Newydd, North Road Xuegang, Longhua dist newydd. Shenzhen.CN.
Ffôn: 86-13657740706
Ffacs: 86-755-85258499
Whatsapp: 008613657740706
Skype: Rachel Liang (008613657740706)
QQ: 451810239
Wechat: 13657740706





