
Usb Camera Ongl Eang
USB2 cydraniad 4K.0 allbwn fideo
Tremio: {{0}} gradd Tilt :0 gradd ~120 gradd
124 gradd Ffocws sefydlog ongl eang
RS-232, RS-485, teclyn rheoli o bell IR
1/2.7" HD Lliw CMOS 8 mega picsel
Ansawdd uwch gyda Deunydd Lens Gwydr Llawn
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Camera ongl eang USB TEVO-UHD4K


Trosolwg cynnyrch o gamera ongl eang USB:
Ffocws sefydlog Pan Tilt Camera
Dyluniad lluniaidd a deallus
Plygiwch a Chwarae USB2.0 Cysylltedd
Ansawdd delwedd HD1080P clir grisial
Symudiad PTZ cywir, llyfn a distaw
Rhagosodiad: 9 trwy osodiad anghysbell IR (256 trwy RS232)
1/2.7 modfedd o ansawdd uchel, synhwyrydd CMOS 8.29MP (16:9).
Ansawdd uwch gyda Deunydd Lens Gwydr Llawn
Maes golygfa 124 gradd o led heb unrhyw ystumiad fideo
Cefnogi mownt nenfwd, mownt wal a mownt trybedd (gosodadwy i'r gwrthwyneb)
2D a 3D NR ar gyfer ansawdd fideo gorau mewn amodau goleuo gwahanol
Cefnogi protocol Visca, Pelco-P, a Pelco-D, Rheoli Camera RS232 / RS485
Yn gydnaws â'r meddalwedd a'r llwyfan cynadledda fideo mwyaf blaenllaw



| Model Rhif. | UHD4K |
| Synhwyrydd | 1/2.8''SONY CMOS |
| Picsel effeithiol | 8.29mega picsel |
| Arwyddion fideo | 4K@30/25fps, 2K@30/25fps, 1080p@30/25fps |
| Chwyddo | Chwyddo digidol 5x |
| Lens | f=2.2mm |
| Agorfa | F1.8 |
| Ongl Llorweddol | 124 gradd |
| Ongl Fertigol | 71 gradd |
| Ongl Lletraws | 116 gradd |
| Allbwn Fideo | USB 2.% 7b% 7b1% 7d% 7d |
| LAN | / |
| Protocol Rhwydwaith | / |
| Fformat Amgodio Fideo | MJPEG, YUY2 |
| Datrysiad Fideo | 4K(3840*2160) ac ati |
| Safon Signal | NTSC/PAL |
| Safle Rhagosodedig | Gall defnyddiwr sefydlu hyd at 64 rhagosodiad (10 rhagosodiad gan IR o bell) |
| Rhyngwyneb Contro | RS-232 (mewnbwn yn unig), RS-485, USB |
| Caead | 1/30au-1/10000au, auto |
| Cyfradd Baud | 38400% 2f9600BPS |
| Protocol Rheoli | VISCA, PELCO-D, PELCO-P(RS-232, RS485) |
| Protocol USB | UVC1.1 |
| Goleuo Lleiaf | 0.1Lux |
| SNR | Yn fwy na neu'n hafal i 50dB |
| Cylchdro Llorweddol | 350 gradd (±175 gradd ) 0.1 gradd /s-100 gradd /s |
| Cylchdro fertigol | 180 gradd (±90 gradd) 0.1 gradd /s-80 gradd s |
| Cyflenwad Pŵer | DC 12V/2A |
| Defnydd Pŵer | 12W |
| Tymheredd Gwaith | 0 gradd ~+50 gradd |
| Lleithder Gwaith | 0~95% RH |
| Maint Cynnyrch | 212 * 160 * 172mm / 260 * 217 * 197mm (cyn / ar ôl pacio) |
| Pwysau Cynnyrch | 1.25kg / 2.05kg (pwysau net / gros) |
Tagiau poblogaidd: camera ongl eang usb, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, a wnaed yn Tsieina




