Camera cynhadledd fideo hd camera ystafell gyfarfod fach
Model: Tevo - vhd3u
* Chwyddo optegol 3x
* 114 gradd viev o led
* Synhwyrydd CMOS 1/2.8''Sony, 2.38 Mega Pixel, 1080p@60fps
* Allbynnau fideo HDMI USB
* Symudiad PTZ cywir, llyfn a distaw (padell: 350 gradd, gogwyddo: 180 gradd)
* 2d a 3d nr
* Rhagosodiad: 10 trwy osodiad o bell IR (256 trwy Rs232)
* Cefnogi Visca, Pelco - P, a Pelco - D Protocol, RS232/RS485/IP/IR Rheoli o bell
* Cefnogi lleoliad bwrdd gwaith, mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntiadwy)
* Yn gydnaws â'r Meddalwedd a Llwyfan Cynadledda Fideo mwyaf blaenllaw
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Camera Cynhadledd Fideo Tenveo FHD Camera Ystafell Gyfarfod Bach
- usb3.0/hdmi/1080p 60fps/3x zoom optegol/fov llydan

Uwchraddio'ch profiad cydweithredu rhithwir gydaTenveo USB3.0/HDMI 3X Camera Cynhadledd Fideo Chwyddo Optegol FHD Camera Camera Ystafell Gyfarfod Bach.Yr ateb eithaf ar gyfer dal delweddau syfrdanol yn ystod cynadleddau fideo, sesiynau hyfforddi grŵp, sesiynau addysg.
Mae camera 【𝟑𝐗 𝐎𝐩𝐭𝐢𝐜𝐚𝐥 𝐙𝐨𝐨𝐦 𝐂𝐨𝐧𝐟𝐞𝐫𝐞𝐧𝐜𝐞 𝐂𝐚𝐦𝐞𝐫𝐚】 𝐂𝐚𝐦𝐞𝐫𝐚】 Tenveo VHD3upro yn defnyddio synhwyrydd CMOS sy'n darparu gwir ddelwedd 1080p FHD 60fps ac yn gallu dangos y ddelwedd gyfan yn llyfn gyda'r lens ongl golygfa eang. Gyda'r ffocws awto cyflym a manwl gywir, gallwch chi chwyddo'n rhydd ar unrhyw fanylion rydych chi am eu cyflwyno. Nid oes amheuaeth bod gan system y gynhadledd y perfformiad gorau ar gyfer chwyddo cynhadledd fach.

Gellir rheoli camera 【𝐒𝐦𝐨𝐨𝐭𝐡 𝐚𝐧𝐝 𝐚𝐧𝐝 𝐒𝐢𝐥𝐞𝐧𝐭 𝐏𝐚𝐧/𝐓𝐢𝐥𝐭 𝐌𝐨𝐯𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭】 Tenveo PTZ o bell i gylchdroi 350 gradd (± 175 gradd) yn llorweddol a 180 gradd (± 90 gradd) yn fertigol mewn ffordd gywir, llyfn a distaw. Mae hefyd yn gefnogol i 10 rhagosodiad sy'n gosod trwy'r rheolaeth o bell IR ac mae ar gael i sefydlu hyd at 255 o ragosodiadau trwy ryngwynebau RS232 a RS485 ar gyfer rheolaeth broffesiynol. Gallai'r ffordd gyfleus reoli padell camera PTZ yn gyflym, gogwyddo, chwyddo, a symud i'r safle rhagosodedig ar gyfer dilyniant agos - i fyny.

【𝐌𝐮𝐥𝐭𝐢𝐩𝐥𝐞 𝐂𝐨𝐧𝐧𝐞𝐜𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬 𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】 𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】 Mae Camera Cynadledda Tenveo yn cefnogi sianeli allbwn fideo gan gynnwys USB3.0 a HDMI. Cysylltwch yn ddi -dor â llwyfannau cynadledda fideo poblogaidd fel Skype, Zoom, OBS a YouTube trwy USB3.0 neu HDMI. Yn y cyfamser, gall allbwn ar yr un pryd fideo uchaf 1080p@60fps o ffrydio byw HDMI (MJPG/H.264/H.265). Mae'n ddatrysiad perffaith ar gyfer cyfarfodydd ar -lein busnes bach neu ganolig.

【𝐔𝐧𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐚𝐥 𝐂𝐨𝐦𝐩𝐚𝐭𝐢𝐛𝐢𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐚𝐧𝐝 𝐒𝐨𝐟𝐭𝐰𝐚𝐫𝐞 𝐒𝐮𝐩𝐩𝐨𝐫𝐭】 𝐒𝐮𝐩𝐩𝐨𝐫𝐭】 Gall y camera PTZ fod yn gydnaws â'r feddalwedd fideo/cyfarfod poblogaidd gyfredol, gan gynnwys Zoom, Skype, YouTube, Facebook Messenger, Times, FaceTime, Google Hangout, OBS, Google Meet ac ati. Mae'n cefnogi Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10, Linux, Android neu'n uwch. Defnyddir y camera ffrydio yn helaeth hefyd mewn galwadau fideo, cynadleddau fideo, cyrsiau ar -lein, darllediadau Church Live, Darlith Coleg, Tele - Meddygaeth, Hyfforddiant o Bell, Cyfweliadau o Bell, Addysg o Bell, ac ati

【𝐕𝐚𝐫𝐢𝐨𝐮𝐬 𝐈𝐧𝐬𝐭𝐚𝐥𝐥𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧 𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】 Mae gwe -gamera'r gynhadledd yn cefnogi bwrdd gwaith, monitor, trybedd, mowntio wal neu nenfwd (mowntio wal a sgriwiau mowntio wedi'u cynnwys).

| Model. | Tevo - vhd3u |
| Synhwyrydd | 1/2.8''Sony CMOS |
| Picseli effeithiol | 2.38 mega picsel |
| Signalau fideo | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/50/30/25fps |
| Chwyddwch | Chwyddo optegol 3x |
| Lens | f =2.38-7 mm |
| Agorfa | F1.96-3.64 |
| Ongl lorweddol | 103.69 gradd (w) -42.12 gradd (t) |
| Ongl fertigol | 67.14 gradd (w) -24.87 gradd (t) |
| Ongl groeslinol | 113.91 gradd (w) -47.55 gradd (t) |
| Allbwn fideo | USB 3.0, HDMI |
| Fformat amgodio fideo | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| Penderfyniad Fideo | 1080p (1920 *1080) ac ati |
| Safon signal | Ntsc/pal |
| Safle rhagosodedig | Gall y defnyddiwr sefydlu hyd at 255 o ragosodiadau (10 rhagosodiad gan IR o bell) |
| Rhyngwyneb rheoli | RS-232 (mewnbwn yn unig), RS-485, USB |
| Chaead | 1/30s-1/10000s, awto |
| Cyfradd baud | 2400/4800/9600/38400bps |
| Protocol rheoli | Visca, pelco - d, pelco - p (rs-232, rs-485) |
| Protocol USB | UVC1.1 |
| Lleiafswm Goleuadau | 0.1lux |
| Snr | Yn fwy na neu'n hafal i 50dB |
| Cylchdro llorweddol | 350 gradd (± 175 gradd) 0.1 gradd /s-100 gradd /s |
| Cylchdro fertigol | 180 gradd (± 90 gradd) 0.1 gradd /s-80 gradd S. |
| Cyflenwad pŵer | DC 12V/2A |
| Defnydd pŵer | 12W |
| Tymheredd gwaith | 0 gradd i 40 gradd |
| Lleithder gwaith | 20% -80% RH |
| Tymheredd Storfa | -20 gradd i 60 gradd |
| Storiwch leithder | 20% -90% RH |
| Maint y Cynnyrch | 247.1*152*169.6mm / 285*217*197mm (cyn / ar ôl pacio) |
| Pwysau Cynnyrch | 1.37kg / 2.45kg (pwysau net / gros) |
Tagiau poblogaidd: camera cynhadledd fideo hd camera ystafell gyfarfod fach, llestri, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina












