Datrysiad Cynadledda Fideo Rhad
Rhyngwyneb usb3.0
Hd1080p 2.38 mega picsel
Ongl 118 gradd o led
PAN: 0-355 Gradd Tilt: +/- 60 gradd
RS-232, RS-422, RS-485, IR Rheoli o Bell
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Camera fideo USB HD 1080p ar gyfer ystafelloedd cynadledda
Camera Tilt Padell Chwyddo Optegol 3x
Dyluniad lluniaidd a deallus
Plug a Chwarae Cysylltedd USB3.0
Crystal Clear HD1080P Ansawdd Delwedd
Symudiad PTZ cywir, llyfn a distaw
Rhagosodiad: 10 trwy osodiad o bell IR (255 trwy RS232)
1/2.8 modfedd o ansawdd uchel, 2.1MP (16: 9) Synhwyrydd CMOS
Ansawdd uwch gyda deunydd lens gwydr llawn
Maes Golygfa 118 Gradd o Eang Heb Afluniad Fideo
Datrysiad Cynadledda Fideo Rhad
Cefnogi mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntiadwy)
2d a 3d nr ar gyfer ansawdd fideo gorau mewn gwahanol amodau goleuo
Cefnogi Visca, Pelco - P, a Pelco - D Protocol, Rheoli Camera RS232/RS485
Yn gydnaws â'r meddalwedd a phlatfform fideo mwyaf blaenllaw



Pecynnu a Llongau
1.Delivery:
Ar gyfer archebion sampl, mae gennym gynhyrchion mewn stoc; Llongau yr un diwrnod pan gawn yr archeb;
Ar gyfer archebion prynu, byddwn yn llongio cyn pen 3-7 diwrnod gwaith;
2.Packaging:
Pecynnu ewyn y tu mewn; Pecynnu carton safonol y tu allan.

| Synhwyrydd | 1/2.8''Sony CMOS |
| Picsel effeithiol | 2.38 mega picsel |
| Picsel allbwn fideo | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/50/30/25fps |
| Chwyddwch | Chwyddo optegol 3x |
| Lens | f =2.38-7 mm |
| Agorfa | F1.96-3.64 |
| Ongl lorweddol | 103.69 gradd (w) -42.12 gradd (t) |
| Allbwn fideo | USB 3.0 |
| Penderfyniad Fideo | 1080P (1920 *1080) |
| Safon Siginal | Ntsc/pal |
| Safle rhagosodedig | 64 |
| Rheoli temernal | RS-232, RS485 |
| Chaead | 1/30s-1/10000s, awto |
| Cyfradd baud | 38400/9600bps |
| Protocol rheoli | Visca, pelco - d, pelco - p (rs-232, rs485) |
| Protocol USB | UVC1.1 |
| Lleiafswm Goleuadau | 0.1lux |
| Snr | Yn fwy na neu'n hafal i 50dB |
| Fformat amgodio fideo | H.264, MJPEG, YUV |
| Cylchdro llorweddol | 350 gradd (± 175 gradd) 0.1 gradd /s-100 gradd /s |
| Cylchdro fertigol | 90 gradd (± 45 gradd) 0.1 gradd /s-80 gradd S. |
| Cyflenwad pŵer | DC 12V/2A |
| Pŵer comsumption | 12W |
Tagiau poblogaidd: Datrysiad Cynadledda Fideo Rhad, China, Gwneuthurwyr, Cyfanwerthu, Pris, Pris Isel, wedi'i wneud yn Tsieina












