Camera Ffrydio Byw Chwyddo Optegol FHD Poe NDI wedi'i Gefnogi
Model Rhif:tevo-vl20n ndi
* 20x optical zoom* FHD 1080P image quality,wide view angle* Sony IMX327 1/2.8" CMOS sensor, 2.07 mega pixel* HDMI USB,RJ45 Video Output(support POE & IP streaming)* Accurate, smooth and silent PTZ Movement (Pan:350 degree ,Tilt: 180 degree )* Support Visca, Pelco-P, and Protocol Pelco-D* Protocol Rhwydwaith: NDI|HX2, SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, ONVIF, DHCP, Multicast, ac ati.* Lleoliad bwrdd gwaith cynnal, mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntin a phwer cefnogi a nde, pwerus.
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Chwyddo Optegol 20x a 61 Gradd Golygfa o led ongl
Yn galluogi diwallu anghenion ystafelloedd cyfarfod canolig i fawr yn hawdd. Hyd yn oed os ydych chi'n chwyddo i mewn i archwilio'r manylion, mae'r ddelwedd fel y'i gwelir gan lygaid heb ystumio.

USB HDMI RJ45
Mae Plug & Play HDMI a USB 3. 0 Porthladd ar gael i gysylltu â theledu/monitro, fformat cywasgu fideo: H.264, H.265, MJPG, Yuy2, yn gwneud cynhadledd fideo yn fwy rhugl a chlir.

Protocol trafnidiaeth NDI HX wedi'i gefnogi
Mae NDI (rhyngwyneb dyfais rhwydwaith) yn caniatáu i ddyfeisiau fideo rannu ffrydiau fideo a sain o ansawdd uchel, hwyrni isel dros rwydwaith ardal leol (LAN) .Can Power, Control, sefydlu, sefydlu a rhagolwg fideo dros un cebl Ethernet.

Cydnawsedd cyffredinol
Yn gydnaws â chwyddo, Skype for Business, Microsoft Lync (timau), voovmeeting, Cisco Webex a meddalwedd gynadledda arall.

| Model. | Tevo-vl20n |
| Synhwyrydd delwedd | Sony imx 327 1/2.8 "CMOS |
| Picseli effeithiol | 2.07mp |
| Fformat fideo | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/15/ |
| Chwyddo optegol | Chwyddo optegol 20x |
| Lens | F1.6-3.5 |
| Agorfa | f =5. 5-110 mm |
| Ongl groeslinol | 61 gradd (w) -3. 64 gradd (t) |
| Iawndal backlight | Cefnoga ’ |
| Snr | >50db |
| Ffocws | Auto / Llawlyfr |
| Gostyngiad sŵn digidol | Gostyngiad sŵn 2d a 3d |
| Cysylltiad | Auto / Llawlyfr |
| Rhyngwynebau fideo | Hdmi, usb3. 0 c, rj45 |
| Fformat cywasgu fideo | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| Lan | Porthladd Ethernet Addasol 10m/100m; Cefnogi Poe IEEE802.3AF |
| Protocol rhwydwaith | Ndi|hx2, rtSp, rtmp, onvif, gb28181; Cefnogi Visca dros IP |
| Protocol rheoli | Visca/pelco-d/pelco-p; Cyfradd Baud: 38400/9600/4800/2400 |
| Rhyngwyneb rheoli | RS232 (mewnbwn yn unig), RS485, USB3. 0 C (UVC1.1), RJ45 |
| Cylchdro padell/gogwyddo | ± 175 gradd, -90 gradd -+90 gradd |
| Cyflymder rheoli padell | 0. 1 -80 gradd /eiliad |
| Cyflymder rheoli gogwyddo | 0. 1 -60 gradd /eiliad |
| Rhif rhagosodedig | Gall y defnyddiwr sefydlu hyd at 255 o ragosodiadau (10 rhagosodiad gan IR o bell) |
| Systemau gweithredu | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS ™ 10.10 neu uwch, Linux (sy'n ofynnol i gefnogi UVC.) |
| Foltedd mewnbwn | DC 12V |
| Mewnbwn cyfredol | 2. 0 a (max.) |
| Defnydd pŵer | 13W (Max.) |
| Tymheredd Storfa | -20 gradd i 60 gradd |
| Storiwch leithder | 20% -90% RH |
| Tymheredd Gwaith | 0 gradd i 40 gradd |
| Lleithder gweithio | 20% -80% RH |
| Dimensiwn (w*h*d) | 171.6*192.6*171.6mm/ 260*217*197mm (cyn/ ar ôl pacio) |
| N.W. / G.W. | 1.35kg/ 2.05kg (pwysau net/ gros) |
| Affeithiwr | 1 x camera; 1 x cebl usb; 1 x Addasydd Pwer; Rheoli o Bell 1x IR; 1 x mownt wal; 1 x Llawlyfr |
| Gwarant Mfg. | 3 blynedd o rannau safonol a gwarant llafur |
Tagiau poblogaidd: 20x Chwyddo Optegol FHD Camera Ffrydio Byw Poe NDI wedi'i Gefnogi, Tsieina, Gwneuthurwyr, Cyfanwerthol, Pris, Pris Isel, wedi'i wneud yn Tsieina










