Camera Eglwys FHD Chwyddo Optegol 20x gyda HDMI USB
Model Rhif:tevo-vl20h
Synhwyrydd CMOS 1/2.8''Sony
* 1080p@60fps
* Chwyddo optegol 20x gyda FOV 60 gradd
* Allbynnau fideo USB HDMI
* Rs232/rs485 ar gyfer rheolydd ffon reoli
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Tenveo Vloop 20x Optical Zoom FHD Camera Eglwys Camera Ffrydio PTZ gyda HDMI USB


Mae camera'r eglwys yn dal pob momnet yn yr eglurder syfrdanol 1080p 60fps

YCamera EglwysGydag allbynnau fideo USB3.0 HDMI, hawdd eu defnyddio. a gyda phorthladdoedd RS232/RS485, yn hawdd ar gyfer teclyn rheoli o bell


Cydnawsedd cyffredinol

Cefnogi lleoliad bwrdd gwaith, mownt nenfwd, mownt wal a mownt tripod (gwrthdroi mowntiadwy)


| Model. | Tevo-VL20H |
| Synhwyrydd delwedd | 1/2.8''Sony CMOS |
| Picseli effeithiol | 2.38 mega picsel |
| Fformat fideo | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/50/30/25fps |
| Chwyddo optegol | Chwyddo optegol 20x |
| Lens | F1.8-3.9 |
| Agorfa | f =5.9-94.4 mm |
| Ongl lorweddol | 52.1 gradd (w) -3.4 gradd (t) |
| Ongl fertigol | 29.3 gradd (w) -1.9 gradd (t) |
| Ongl groeslinol | 59.8 gradd (W) -3.9 gradd (t) |
| Iawndal backlight | Cefnoga ’ |
| Snr | >50db |
| Ffocws | Auto / Llawlyfr |
| Gostyngiad sŵn digidol | Gostyngiad sŵn 2d a 3d |
| Cysylltiad | Auto / Llawlyfr |
| Rhyngwynebau fideo | HDMI, USB3.0 C. |
| Fformat cywasgu fideo | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| Protocol rheoli | Visca/pelco-d/pelco-p; Cyfradd Baud: 38400/9600/4800/2400 |
| Rhyngwyneb rheoli | RS232 (mewnbwn yn unig), RS485, USB3.0 C (UVC1.1) |
| Cylchdro padell/gogwyddo | ± 175 gradd, -90 gradd -+90 gradd |
| Cyflymder rheoli padell | 0.1 -80 gradd /eiliad |
| Cyflymder rheoli gogwyddo | 0.1 -60 gradd /eiliad |
| Rhif rhagosodedig | Gall y defnyddiwr sefydlu hyd at 255 o ragosodiadau (10 rhagosodiad gan IR o bell) |
| Systemau gweithredu | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS ™ 10.10 neu uwch, Linux (sy'n ofynnol i gefnogi UVC.) |
| Foltedd mewnbwn | DC 12V |
| Mewnbwn cyfredol | 2.0a (Max.) |
| Defnydd pŵer | 13W (Max.) |
| Tymheredd Storfa | -20 gradd i 60 gradd |
| Storiwch leithder | 20% -90% RH |
| Tymheredd Gwaith | 0 gradd i 40 gradd |
| Lleithder gweithio | 20% -80% RH |
| Dimensiwn (w*h*d) | 171.6*192.6*171.6mm/ 260*217*197mm (cyn/ ar ôl pacio) |
| N.W. / G.W. | 1.35kg/ 2.05kg (pwysau net/ gros) |
| Affeithiwr | 1 x camera; 1 x cebl usb; 1 x Addasydd Pwer; Rheoli o Bell 1x IR; 1 x mownt wal; 1 x Llawlyfr |
| Mfg. Gwarant | 3 blynedd o rannau safonol a gwarant llafur |
Tagiau poblogaidd: 20x Camera Eglwys Chwyddo Optegol FHD gyda HDMI USB, China, Gwneuthurwyr, Cyfanwerthol, Pris, Pris Isel, wedi'i wneud yn Tsieina








