
Ffôn siaradwr cynhadledd omnidirectional gyda 2 lun ar gyfer cynhadledd busnes
Model: Tevo - Na200EX
Radios 10m Radios Daisy Chain Speakerphone
Rhyngwyneb USB
Llefarydd 98 DB
8 llun, 2 siaradwr
Canslo adleisio addasol
Olrhain llais dynol addasol
Meicroffon omnidirectional sensitifrwydd uchel
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Siaradwr proffesiynol ffôn 360 gradd dewis llais - i fyny meicroffon usb 10m tevo - na200ex

Cadwyn Daisy/Defnydd ar ei ben ei hun yn ddelfrydol ar gyfer man cyfarfod - Tevo - NA200EX Mae Siaradwr Siaradwr yn cynnwys swyddogaethau cadwyn Daisy, rhaeadru 1 siaradwyr cynhadledd yn ehangu eich man cyfarfod effeithiol yn fawr, gan ddarparu sain wych ar gyfer cynhadledd gydweithredol. Mae'n uwchraddiad newydd yn seiliedig ar M2 o ystyried anghenion ein cwsmeriaid. Y rhan orau yw y gallwch nid yn unig fynd â Na 200 + Na200s i gyfarfod mwy, gan adael i fwy o fynychwyr gymryd rhan yn y alwad gynhadledd, ond eu defnyddio ar eu pennau eu hunain ar gyfer 2 ystafell fach fel dau siaradwr M2.
Ai Algorithm Llais & Auto - Addasu Tech Pickup - Mae Skype Speakerphone yn cymhwyso'r algorithm llais wedi'i seilio ar AI - i ddileu sŵn yn ôl dynameg amgylcheddol, atal adleisio'n effeithiol, fel bod hidlo sŵn amgylchynol mewn amgylcheddau agored yn eich sicrhau gyda sain ddigidol gwych. Yn y cyfamser, mae siaradwr Na200EX wedi'i gyfarparu ag arae MICs digidol sensitifrwydd - a all nodi pellter y ffynhonnell sain, gan addasu'r gyfrol sain yn awtomatig i wireddu hunan - cydbwysedd cyfaint.
Llawn - Duplex Audio & 360 gradd MICS Array NA200EX Mae Siaradwr Siaradwyr yn cefnogi siarad deuol. Eich helpu i ddal cynhadledd parti aml - mewn unrhyw le heb boeni am flociau pellter eich cyfathrebiad unedig â'ch partneriaid busnes i gael galwad lwyddiannus. Ffôn siaradwr na200ex wedi'i gyfarparu ag 8 uchel - sensitifrwydd mems digidol omnidirectional mics i sicrhau bod pawb yn cael eu clywed yn ystod y telegynhadledd, sy'n wahanol i'r dyluniad meicroffon sengl - traddodiadol, gan gyflawni gwir ddewis 360 gradd {- i fyny.
Cydnawsedd uchel a chysylltiadau lluosog Mae ffôn siaradwr cludadwy NA200EX yn gydnaws â dyfeisiau, meddalwedd/apiau amrywiol. Ni waeth eich bod yn defnyddio Window7/8/10, Mac OS, Android neu iOS, gellir cysylltu siaradwr cynhadledd yn hawdd. Mae ffôn siaradwr Na200EX hefyd yn cefnogi ffonau meddal a ddefnyddir yn gyffredin fel Zoom, Skype for Business, Webex, Google Hangout ac ati.
Dyluniad dangosydd LED a maint cludadwy w/achos gyda thrawst - Mae technoleg ffurfio, Na200EX yn nodi lleoliad y bobl sy'n siarad yn gywir ac yn dynodi lleisiau ar wahanol onglau trwy oleuadau LED. Yn fwy, bydd y golau cylch yn dweud wrthych yn glir gyfaint, pŵer a statws cysylltiad cyfres NA200. O ystyried bod dynion busnes yn cynyddu, mae ffôn siaradwr Cynhadledd NA200EX yn dod ag achos amddiffynnol i'w gario o gwmpas yn hawdd! Dewch â NA200EX Siaradwyr i Office/ Home neu wrth deithio!

Siaradwr Di -wifr Proffesiynol Ffôn 360 Gradd Dewis Llais - UP Pris a Manyleb Meicroffon USB Fel isod:


A all Daisy gadwyn 1 pcs o ffonau siaradwr ehangu (gan gebl RJ45), a chwyddo pellter codi ge hyd at 10m.
Mae'r ffôn siaradwr ehangu ar gyfer opsiwn.

1.Delivery:
Ar gyfer archebion sampl, mae gennym gynhyrchion mewn stoc; Llongau yr un diwrnod pan gawn yr archeb;
Ar gyfer archeb brynu, byddwn yn llongio cyn pen 3-7 diwrnod gwaith;
2.Packaging:
Pecynnu ewyn y tu mewn; Pecynnu carton safonol y tu allan.

Gwybodaeth y Cwmni

Cysylltwch â ni os oes gennych ddiddordeb mewn Siaradwyr Proffesiynol 360 Gradd Pick Pick - UP USB Meicroffon Pris 10m
Manylebau Technegol Tevo - Na200EXSystem Cynhadledd Sain:
| Fodelwch | Tevo - Na200EX |
| Gyfarfodydd | 5m (16.4 troedfedd) + |
| Ystod codi | 5+5 metr |
| Ymateb amledd meicroffon | 100Hz-22kHz |
| Wedi'i adeiladu - mewn meicroffon | 4 |
| Bluetooth | Na |
| Allbwn uchaf | 85db |
| Ymateb amledd siaradwr: | 100Hz-22kHz |
| Dwplecs llawn | √ |
| Atal sŵn | √ |
| Rheolaeth Ennill Awtomatig | √ |
| Cyflenwad Pwer: | AC100 ~ 240V, 50-60Hz, 12W |
| Tymheredd Gwaith | 0 gradd -50 gradd (cyflwr gweithredu) |
| Lleithder | 20%-85% |
| Cefnogaeth OS | Windows / Android / iOS / Linux |
| Ategolion | Ffôn siaradwr cynhadledd 1x; Cerdyn Gwarant 1x |
| Rhyngwyneb | 1x math - B rhyngwyneb; Rhyngwyneb Rhwydwaith 1x RJ45; Rhyngwyneb llinell 1x yn/llinell allan |
| Cyflenwad pŵer | Pŵer gan USB (5V/500MA), wedi'i adeiladu - mewn batri lithiwm 5200mAh; |
Tagiau poblogaidd: Ffôn siaradwr cynhadledd omnidirectional gyda 2 lun ar gyfer cynhadledd busnes, llestri, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthol, pris, pris isel, a wnaed yn Tsieina
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
-

Di-wifr Daisy Chain USB Ystafell Gynadledda Siaradwy...
-

10X Camera Chwyddo Optegol gydag Ategyn USB2.0 a Chw...
-

Camera Cynadledda gyda Chwyddo Auto 20X yn gwbl gydnaws
-

Tevo - VHD4K Camera Olrhain Auto
-

Lens Ffocws Sefydlog 4mm USB 2.0 Rhyngwyneb 1080P Ca...
-

USB2.0 HD 360 gradd Camera PTZ ar gyfer cyfarfod cyn...

