
Chwyddo optegol 20x gyda 4K60fps ar gyfer camera ffrydio cynhadledd neu fyw
Model: Tevo - vhd1080pro
Camera tilt ffocws sefydlog
Dyluniad lluniaidd a deallus
Plug a Chwarae Cysylltedd USB2.0
Crystal Clear HD1080P Ansawdd Delwedd
Symudiad PTZ cywir, llyfn a distaw
Rhagosodiad: 9 trwy osodiad o bell IR (256 trwy RS232)
1/2.7 modfedd o ansawdd uchel, 8MP (16: 9) Synhwyrydd CMOS
Ansawdd uwch gyda deunydd lens gwydr llawn138 gradd o led i faes golygfa heb unrhyw ystumiad fideo
- Cludo Cyflym
- Sicrwydd Ansawdd
- Gwasanaeth Cwsmer 24/7
Cyflwyniad Cynnyrch
Chwyddo optegol 20x gyda 4K60fps ar gyfer camera ffrydio cynhadledd neu fyw
* Mae Tenveo UV620a Ultra yn gamera PTZ proffesiynol 4K@60fps sy'n cynnwys synhwyrydd CMOS 1/1.8 modfedd 8.29MP sy'n dal fideo uhd ultra - miniog UHD gyda lliwiau bywiog, gwell - gallu golau, ac ystod deinamig eang (WDAMIC).
* Mae ei chwyddo optegol 20x gydag estyniad digidol 16x yn darparu hyblygrwydd fframio di -dor, tra bod y maes golygfa 66.6 gradd o led yn cynnwys lleoedd mawr.
* Gydag Al - Olrhain humanoid wedi'i bweru, cefnogaeth Poe a NDI & Dante av - h cydnawsedd, UV620a Ultra yn galluogi - ansawdd, ansawdd isel - Cynhyrchiad Latency IP, Perffaith ar gyfer Rhwydweithiau}, Perffaith ar gyfer Rhwydweithiau}, Perffaith ar gyfer Rhwydweithiau}}, Perffaith ar gyfer Rhwydweithiau}}}.

Cefnogaeth rhyngwyneb aml -Usb+hdmi+sdi+lan gyda ndi®hx2 llawna poe - hyblygrwydd cysylltedd yn y pen draw

Mae UV620a Ultra yn danfon Ultra - Latency Isel (<500µs), broadcast-quality video over IP using Dante AV-H's standards-based SMPTE ST 2110 technology.
Gyda chydnawsedd llawn ar draws ecosystem Dante - gan gynnwys rheolydd Dante ar gyfer llwybro amser go iawn -, rheolwr parth Dante ar gyfer defnyddio menter ddiogel, ac mae cyfarwyddwr Dante ar gyfer rheolaeth ganolog - Mae'r camera'n integreiddio'n ddi -môr i weithwyr cyfryngau IP proffesiynol.

Mae Tenveo UV620A Ultra yn cyflogi algorithmau dysgu dwfn datblygedig gyda chanfod humanoid i ddarparu perfformiad olrhain gradd proffesiynol -.
Mae ei brosesydd AL yn galluogi fframio manwl trwy addasiad cyfansoddiad awtomatig yn seiliedig ar safle a maint y pwnc, tra bod olrhain addasol yn sicrhau mynd ar drywydd pynciau symud yn llyfn gyda rhagfynegiad cyflymder deallus.
Yn cynnwys ymwybyddiaeth golygfa ar gyfer osgoi rhwystro awtomatig, mae'r datrysiad olrhain deallus hwn yn cynnal ffocws cyson a'r fframio gorau posibl hyd yn oed mewn amgylcheddau pwnc deinamig, aml -.

Mae Tenveo yn dylunio, offer, cynhyrchu a gwerthu cynhyrchion fideo -gynadledda yn uniongyrchol.
Rydym yn darparu OEM & ODM i'n cwsmeriaid!
Paramedrau Cynnyrch:
| Model. | Tevo - uv620a ultra |
| Camera | |
| Synhwyrydd | 1/1.8'' |
| Picseli effeithiol | 8.42mp |
| Signalau fideo | HDMI: 4KP60, 4KP59.94, 4KP50, 4KP30, 4KP25, 4KP29.97, 1080P60, 1080P50, 1080I60, 1080I50, 1080P30, 1080P59.94, 1080I59.94, 1080P29.97, 720P60, 720p59.94; 3g - SDI: 1080p60, 1080p50, 1080p30, 1080p29.97, 1080p59.94, 1080p25; 1080i60, 1080i50, 1080i59.94; 720p60, 720p59.94; |
| Chwyddwch | Chwyddo optegol 20x |
| Lens | f =6.25 mm ~ 125mm |
| Agorfa | F1.58 ~ F3.95 |
| Ongl lorweddol | 59.6 gradd ~ 3.5 gradd |
| Ongl fertigol | 35.7 gradd ~ 2.0 gradd |
| Ongl groeslinol | 66.6 gradd ~ 4.0 gradd |
| Chwyddo digidol | 16X |
| Allbwn fideo | USB 2.0, HDMI, RJ45, SDI |
| Safon signal | Ntsc/pal |
| Rhyngwyneb rheoli | RS232, RS485, USB, NET |
| Chaead | 1/30s ~ 1/10000s |
| Cydbwysedd gwyn | Awto, dan do, awyr agored, un gwthio, llawlyfr, var |
| Iawndal backlight | Cefnoga ’ |
| Gostyngiad sŵn digidol | Gostyngiad sŵn digidol 3D |
| Cyfradd baud | 2400/4800/9600/19200/38400/57600/115200 |
| Protocol rheoli | Visca, pelco - d, pelco - p |
| Protocol USB | UVC 1.1 ~ 1.5 |
| Lleiafswm Goleuadau | 0.5 lux @ (f1.8, AGC ON) |
| Snr | Yn fwy na neu'n hafal i 55db |
| Cylchdro llorweddol | 350 gradd (± 175 gradd) 0.1 gradd /s-100 gradd /s |
| Cylchdro fertigol | 180 gradd (± 90 gradd) 0.1 gradd /s-80 gradd /s |
| Fflip H&V | Cefnoga ’ |
| Delwedd yn rhewi | Cefnoga ’ |
| Poe | Cefnoga ’ |
| Nifer y rhagosodiad | 255 |
| Cywirdeb rhagosodedig | 0.1 gradd |
| Nodweddion IPC (Camera IP) | |
| Fformat Amgodio Fideo | H.264/h.265/mjpeg |
| Ffrwd fideo | Y brif nant, is -nant |
| Penderfyniad y Brif Ffrwd | 3840x2160,1920x1080,1280x720, ac ati. |
| Penderfyniad is -nant | 720x480,320x240, ac ati. |
| Cyfradd did fideo | 32kbps ~ 20480kbps |
| Math o gyfradd didau | Cyfradd amrywiol, cyfradd sefydlog |
| Cyfradd | 50Hz: 1fps ~ 50fps 60Hz: 1fps ~ 60fps |
| Cywasgiad sain | AAC, G711A |
| Cyfradd didau sain | 96kbps, 128kbps |
| Protocol rhwydwaith | Dante av - h, ndi|hx2, srt, tcp/ip, http, rtsp, rtmp (s), onvif, dhcp, gb/t28181, multicast; multicast; cefnogi nd llawn |
| Rhyngwyneb mewnbwn/allbwn | |
| Allbwn HD | 1xhdmi 1x3g - sdi: math bnc, 800mvp - p, 75Ω, ymlaen i safon SMPTE 424M |
| Lan | 1xrj45: 10m/100m/1000m Rhyngwyneb Ethernet |
| Rhyngwyneb sain | 1-ch: rhyngwyneb sain 3.5mm, llinell i mewn 1-ch: rhyngwyneb sain 3.5mm, llinell allan |
| USB | 1XUSB2.0: Math A. |
| Rhyngwyneb cyfathrebu | 1xrs232 yn: 8pin min din, pellter uchaf: 30m, protocol: visca/pelco - d/pelco - p 1xrs232 allan: 8pin min din, Pellter uchaf: 30m, protocol: defnydd rhwydwaith visca yn unig 1xrs485: 2pin porthladd Phoenix, Pellter Uchaf: 1200m, Protocol: visca/pelco - d/pelco - p |
| Jack Power | Math Jeita (DC yn 12V) |
| Manyleb generig | |
| Cyflenwad pŵer | DC 12V/2A (Max) |
| Defnydd pŵer | 24W (Max.) |
| Tymheredd gwaith | 0 gradd ~ 40 gradd |
| Lleithder gwaith | 20% -80% RH |
| Tymheredd Storfa | -20 gradd i 60 gradd |
| Storiwch leithder | 20% -90% RH |
| Maint y Cynnyrch | 156.1*176.4*175.3mm / 285*217*197mm (cyn / ar ôl pacio) |
| Pwysau cynnyrch | 1.51kg / 2.6kg (pwysau net / gros) |
Tagiau poblogaidd: Chwyddo optegol 20x gyda 4k60fps ar gyfer camera ffrydio cynhadledd neu fyw, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthol, pris, pris isel, wedi'i wneud yn Tsieina






